Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^________^ แฟนคลับมารายห์ วัยกระเตาะ แนะนำตัวคับป๋ม ติดต่อทีมงาน

ชื่อเปานะครับ เพื่อนชอบเรียกว่าเปาเปา  (แหะ ฟังแล้วมันชื่อสัตว์เลี้ยงเพื่อนสี่ขา)  ตั้งแต่ครั้งแรกที่ได้ยินเสียงชีจนนับถึงบัดนี้เสียงชีก็ยังขับกล่อมชีวิตเปาเสมอมา  ไม่มีเหตุผลว่าเหตุผลใดเปาถึงรักและคลั่งไคล้มารายห์อย่างหนัก เพื่อนทุกคนเอิมระอากับกิจวัตรรที่น่าเบื่อนั้นคือการเปิดเพลง..........มารายห์ และก็มารายห์ ฟังตลอดเวลา และตลอดเวลา  ฟังตั้งแต่ชียังเต่งตึงและจนกระทั่ง............เต่งจนแทบจะทะลัก ......แต่ถึงกระนั้นความรักที่มีต่อชีก้ไม่เคยลดลงแม้แต่น้อย........บางครั้งก็สงสัยตัวเองเหมือนกันว่า   เพื่อนๆมักตั้งคำถามกับเปาเสมอว่า  "ฟังแต่เพลงมารายหืไม่เบื่อมั้งหรอหวะ"  .........เออนั้นดิไม่ตูไม่เบื่อ
          เปาอยากรู้จักทุกคนนะครับ อยากรู้เหมือนกันว่าสาเหตุเกิดจากอะไร และความอยากรู้ว่ามีเพื่อนคนไหนมีอาการเหมือนเปาหรือเปล่าครับ....................ว่าแล้วก็ฟังเพลงมารายห์ต่อดีฟ่าาาาา

และที่สำคัญยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนนะครับ...........และหวังว่าจะได้รู้จักยิ่งๆๆขึ้นไปครับ.............ไปแหละครับ

จากคุณ : mafulonglu
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 54 22:47:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com