Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 5/02/11: Zai @ Taiwan + Yilan for Resting Time…<<{แตกประเด็นจาก C10178562} ติดต่อทีมงาน

flower ทักทายสาวๆทุกคน เย็นวันเสาร์ด้วยค่ะ....flower

เป็นอย่างไรกันบ้างคะ ทุกๆคน สบายดีกันนะคะ
หลังจากไจ๋ กลับจากญี่ปุ่น ซึ่งจบงาน V.I.C Fan meeting และออกรายการโทรทัศน์
และโปรโมท DVD ของ B&W ตอนนี้ไจ๋ก้อกลับไทเป เรียบร้อยแล้วนะคะ

กลับบ้านไปพักผ่อนช่วงตรุษจีนและหยุดยาว หลังจากการทำงานหนักมาหลายเดือนกับ
กองถ่ายละคร “Return Home” ที่เสร็จสิ้นการถ่ายทำไปแล้วค่ะ
ไจ๋ก้อได้กลับบ้านไปฉลองตรุษจีนกับครอบครัว และ เพื่อนสนิท
ได้นอนหลับ พักผ่อน และ รักษาสุขภาพ ที่ถีงจุดแย่มากๆแล้ว ที่น้ำหนักลดไป 6 กิโล
ตอนนี้ไจ๋ก้อต้องดูแลตัวเอง และ พร้อมที่จะทำงานใหม่ข้างหน้าอีกมากมาย ที่รอไจ๋อยู่นะคะ

ช่วงนี้ก้อขอให้ไจ๋พักผ่อนให้มากๆ ก้อจะมีเราเป็นกำลังใจให้ไจ๋กันต่อไป สำหรับทุกสิ่งทุกอย่างค่ะ
เราก้อจะอยู่ Support กันตรงนี้ต่อไป นะคะ.......

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

Credit Thanks : Alice1029 @ t.sina.com.cn

แก้ไขเมื่อ 05 ก.พ. 54 19:15:33

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 54 18:56:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com