Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} #142 : ที่คิดถึงเกรซ เพราะรักเกรซใช่ไหม...{แตกประเด็นจาก C10205798} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ  สวัสดีความรัก คลับที่ 142 ค่ะ รักคุณรักคุณ

อังศุมาลิน รับหน้าที่แตกกระทู้ อีกแล้วครับท่าน 5555
เบื่อกันบ้างมั้ยคะเนี่ย อิอิ คนแตกกระทู้หน้าเดิมๆ
แถมสำนวน ยังชวนเลี่ยน ลิเกเรียกพี่ ได้เหมือนเดิมไม่มีเปลี่ยน อิอิ

แต่ก็ต้องบอกว่า ทนกันต่อไปค่ะ
อังศุมาลินคนนี้ ไม่ยอมวางมือจากมือวางแตกกระทู้อันดับหนึ่งแห่งเกรซคลับไปง่ายๆแน่ๆ
เพราะถ้าวางมือเมื่อไหร่ หมายถึง..ภาระงานมันท่วมหัวจนไม่สามารถปลีกตัวมาได้จริงๆค่ะ
แต่ไม่ได้หมายความว่า ถ้าไม่ได้แตกกระทู้ จะแปลว่าไม่รักเกรซเหมือนเก่านะคะ

เพราะทุกๆนาที .. หัวใจดวงนี้ก็ยังคงมีเกรซตลอดเวลาค่ะ
รักคุณรักคุณรักคุณ

ช่วงนี้เกรซมีภารกิจมากมายก่ายกองค่ะ ทั้งเรื่องงานละคร และเรื่องเตรียมตัวสอบ
ยังไง เราก็อย่าลืมมาให้กำลังใจเกรซกันด้วยนะคะ เกรซจะได้มีกำลังใจ ^^
และที่สำคัญ อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะคะ  

ด้วยรักและห่วงใย
GraceClub

แก้ไขเมื่อ 07 ก.พ. 54 20:53:48

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 54 20:20:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com