Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแนะนำ เพลงเก่า ๆ นักร้องไม่ดัง แต่ก็เพราะนะครับ ติดต่อทีมงาน

เคยมั้ย สมัยก่อน (ย้ำว่าสมัยก่อน) ฟังเพลงที่นักร้องอาจจะไม่ดังเปรี้ยงปร้าง
แต่มีเพลงเพราะ ๆ ฝากเอาไว้ จะว่าดังเพลงเดียวก็คงได้ วันนี้อยากจะให้ลอง
มาฟังกันดู ย้อนรำลึกถึงวันเก่า ๆ ก่อนที่เพลงพวกนี้จะหายไปตามกาลเวลา

ท่านใดมีเพลงแนะนำจัดมาได้เลย (ขอเพลงเก่า ๆ นะครับ) ขอเปิดด้วยเพลงนี้เลยครับ

เธอผู้เดียว - วูล์ฟแพค

จากคุณ : AW Milan
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 54 21:48:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com