Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SONE ทุกท่านที่จะไปดูคอน MBC Korean Music Wave (เฉพาะคนที่จะไปดูนะคะ) มาช่วยกันโหวตหน่อยค่ะว่าอยากฟัง 3 เพลงไหนมากที่สุด ติดต่อทีมงาน

Run Devil Run + Hoot + Complete (10 คน)
  Run Devil Run + Hoot + Donghwa (My Child) (1 คน)
  Run Devil Run + Oh! + Hoot (76 คน)
  Run Devil Run + Oh! + Forever (5 คน)
  Run Devil Run + Mistake + Hoot (19 คน)
  Run Devil Run + Mistake + Oh! (4 คน)
  Run Devil Run + DanJjak (My Best Friend) + Mistake (3 คน)
  Hoot + DanJjak (My Best Friend) + Mistake (7 คน)
  Oh! + DanJjak (My Best Friend) + Mistake (0 คน)
  อะไรก็ได้ ไม่เห็นจะสน เจ้าของกระทู้อย่าโอเวอร์ไปเลย (5 คน)

7.69%
  Run Devil Run + Hoot + Complete (10 คน)
 0.77%
  Run Devil Run + Hoot + Donghwa (My Child) (1 คน)
 58.46%
  Run Devil Run + Oh! + Hoot (76 คน)
 3.85%
  Run Devil Run + Oh! + Forever (5 คน)
 14.62%
  Run Devil Run + Mistake + Hoot (19 คน)
 3.08%
  Run Devil Run + Mistake + Oh! (4 คน)
 2.31%
  Run Devil Run + DanJjak (My Best Friend) + Mistake (3 คน)
 5.38%
  Hoot + DanJjak (My Best Friend) + Mistake (7 คน)
 0.00%
  Oh! + DanJjak (My Best Friend) + Mistake (0 คน)
 3.85%
  อะไรก็ได้ ไม่เห็นจะสน เจ้าของกระทู้อย่าโอเวอร์ไปเลย (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 130 คน

หรือเลือก 11. อื่นๆ โปรดระบุในคอมเมนต์ ...  แต่มันเสี่ยงนะคะเพราะคะแนนจะกระจายไปอีก

------------------------------------------------------------------

อยากให้โซวอนทุกท่านที่จะไปดูคอน MBC Korean Music Wave (เฉพาะคนที่จะไปดูนะคะ) มาช่วยกันโหวตหน่อยค่ะ

ปิดโหวตหลังสี่ทุ่มคืนพรุ่งนี้  พุธที่ 16 ค่ะ
หลังจากโหวตแล้ว ถ้าผลโหวตดูมีทิศทางสักนิด (คะแนนแตกต่างพอสมควร)
และถ้าพอเป็นไปได้  ก็อยากจะรบกวนขอแรงให้ไปเสนอชื่อเพลงให้เป็นไปในทางเดียวกันตามผลโหวตที่นี่
v
v
v

twitter@kmwbkk (JL Starnet) :
" http://on.fb.me/gxk9gN << อย่าลืมไปร่วมกันเสนอชื่อเพลง ที่อยากให้ศิลปินแต่ละวงร้องกันนะคะ ^^ !!! "

อยากจะขอความกรุณางดเพลงเดี่ยวและเพลงคู่ของทุกๆ คน  เพราะคิดว่า  "โซวอนส่วนใหญ่" น่าจะอยากดู 9 คนทั้งสามเพลงมากกว่าค่ะ เสนอไปก็คงเป็นไปได้ยากมั้ง...
เพลงเดี่ยว/คู่ ขอไว้รองานหน้าต่อไปทั้งที่ยังมองไม่เห็นอนาคต แต่เชื่อมั่นว่าต้องมี
ส่วนตัวแล้วไม่ค่อยอยากเห็นเสนอชื่อการเสนอชื่อเพลงกันกระจายๆ  แล้วก็เสียโอกาสไปเปล่า  เพราะหลายคนเอาสิทธิ์ไปเสนอชื่อเพลงเดี่ยวหรือเพลงคู่ซะแทน

ที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา เพราะอยากให้เสียงเสนอชื่อเพลงเป็นไปในทางเดียวกันมากๆ   เพราะ "อยากให้ข้อเสนอเป็นจริง"  ให้พวกเราได้ฟังเพลงที่คนส่วนใหญ่อยากฟังกันจริงๆ
แต่พันทิปก็เป็นแค่ส่วนเล็กๆ ในกลุ่มโซวอนไทย อาจจะไม่มีผลอะไรนักก็ได้
ถ้าใครไม่เห็นด้วยกับแนวคิดนี้ เราก็ไม่ว่าอะไรนะคะ   โหวตเป็นแนวทางเท่านั้น  เผื่อมีคนเห็นด้วยค่ะ^^

ถ้าคิดว่ามันไม่มีผลอะไร หรือคะแนนพอๆ กันหลายแพ็ค ก็ถือว่าเราอยากรู้เฉยๆ ละกันว่าโซวอนพันทิปอยากฟังแบบไหนมากกว่ากัน ^_^

เจอกันวันที่ 12 มีนาคมนะคะ ~

ปล. ไม่รู้ว่าเข้าใจผิดไปเองหรือเปล่าว่าทุกคนน่าจะอยากดู RDR?

จากคุณ : ว้อบแว้บ*
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 54 14:09:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com