Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สถิติอีกกกระทู้ : คนที่คุณเชียร์ (ที่สุด)ในแต่ละปี ได้อันดับเท่าไหร่กันมั่งครับ ติดต่อทีมงาน

ของผมที่เชียร์แบบชัดเจนจริงๆ เริ่มที่ THE STAR 3 ครับ

THE STAR 3 = อาร์ ครับ ได้ที่ ๑ ...^_^
THE STAR 4 = แม็ก ครับ ได้ที่ ๖ ...-_-
THE STAR 5 = โส ครับ ได้ที่ ๘ ... T_T
THE STAR 6 = กัน ครับ ได้ที่ ๑ ...^_^

THE STAR 7 = ???

ดูจากสถิติตัวเองค่อนข้างตาถึงบ้างไม่ถึงบ้าง (๕๕๕+++)  แต่คนที่เชียร์ได้เป็น THE STAR  ทุกๆ ๓ ปี (ปีสามกับปีหก) แล้วปีนี้คนที่เราเชียร์จะได้ที ๖ อีกรึเปล่าน้า...

แก้ไขเมื่อ 16 ก.พ. 54 11:07:55

จากคุณ : ภัทรฉัตร
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 54 11:04:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com