Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ อัพเดทรายชื่อสมาชิกบ้านน้องนท & แจ้งกระทู้เก่าของน้องนทด๋อยครับ (3) +++{แตกประเด็นจาก C10261882} ติดต่อทีมงาน

ดาว

รักคุณ สวัสดีครับคนที่รักน้องนททุกๆท่าน กระทู้นี้เป็นกระทู้รวมสมาชิก
แฟนคลับของน้องนท (อย่างไม่เป็นทางการ) นะครับ เราจะรวบรวมรายชื่อ
คนที่รักและชื่นชอบน้องนทในการประกวดรอบภาคเหนือ และ ลุ้นเชียร์ให้
น้องนทได้ไปต่อเพื่อเป็น 1 ใน 8 ของเดอะสตาร์ค้นคว้าฟ้าดาวในปีที่ 7 นี้ครับ

รักคุณ สืบเนื่องจากกระทู้ก่อนหน้านี้ ซึ่งเป็นกระทู้อวยพรวันเกิดของน้อง
รวมทั้งสิ้น 169 ความคิดเห็นได้หายไปแล้ว กดเข้าไปแล้วกระทู้หน้าจอขาวเลย
จขกท.ตกใจและเสียใจมาก ตอนแรกเปิดอ่านในโทรศัพท์มือถือตัวเอง แล้ว
ไม่สามารถเข้ามาอ่านได้ เลยมาเปิดคอมเช็คดู สุดท้ายก็เข้าไม่ได้เช่นกัน

รักคุณ จริงๆแอบโทษตัวเองที่ไม่ยอมแตกกระทู้ เพราะว่าไม่อยากให้
กระทู้มันมากจนเกินไป อยากให้ เกือบๆ 200ความคิดเห็นแล้วค่อยแตกกระทู้
(จริงๆกลัวคนหมั่นไส้ด้วยแหละ ไม่ได้กลัวตัวเองถูกหมั่นไส้ แต่กลัวคนพาลไปถึงน้องนท)

love ดังนั้น...ในกระทู้นี้ จึงขอรวบรวมรายชื่อสมาชิกที่อัพเดทล่าสุด
ถ้าจำไม่ผิดคืออัพเดทของวันที่ 23 ก.w 54 ในเวลา 09.15 น. นะครับ
หากมีชื่อท่านใดตกหล่น และ ได้แจ้งชื่อไว้ในกระทู้ก่อน รบกวนขอใหม่นะครับ

รักคุณ ในตอนนี้ รถโรงเรียน ได้ส่งข้อความไปขอให้ทางเจ้าหน้าที่เว็ปพันทิป
เพื่อดำเนินการซ่อมกระทู้ก่อนหน้า คือกระทู้2 (กระทู้นี้คือกระทู้ 3) เรียบร้อบแล้วครับ

ดาว

*เพิ่มเติม แก้ไขรูปประโยคครับ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.พ. 54 22:53:26

จากคุณ : รถโรงเรียน
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 54 22:26:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com