Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาให้เกรด MV Hold It Against Me ของ Britney Spears กันครับ ติดต่อทีมงาน

A = ประทับทับใจ และเป๊ะที่สุดใน 3 โลก (22 คน)
  B = ก็เรื่อยๆ พอดูเอามันส์ได้ (22 คน)
  C = ผิดหวังกับ MV นี้มากๆ น่าจะดีกว่านี้ (18 คน)

35.48%
  A = ประทับทับใจ และเป๊ะที่สุดใน 3 โลก (22 คน)
 35.48%
  B = ก็เรื่อยๆ พอดูเอามันส์ได้ (22 คน)
 29.03%
  C = ผิดหวังกับ MV นี้มากๆ น่าจะดีกว่านี้ (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 62 คน

ก็เปิดตัวไปเรียบร้อยแล้วนะครับสำหรับ MV Hold It Against Me ของ Britney Spears ก็มาถึงคราวที่เราจะต้องให้เกรด MV นี้แล้วนะครับ
MV HIAM ก็สื่อความหมายได้ใน 2 แบบนะครับ แบบแรกเป็นเรื่องมนุษย์ต่างดาวมาถ่ายเอ็มวีกับบริต ส่วนแบบที่ 2 คือเกี่ยวกับชีวิตของเธอที่มีทั้งขึ้นและลงครับ
โดย MV นี้เป็นฝีมือการกำกับของ Jonas Åkerlund ผู้ซึ่งเคยทำ MV ให้กับ Lady Gaga  มาแล้วครับ

----------------------------------------
ก่อนหน้านี้เป็นการให้เกรดคะแนนเพลงครับ
ตามลิ้งค์ http://www3.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C10120278/C10120278.html
โดยผลที่ออกมา คือ
Pantip Score :  57%

ส่วนเว็บอื่นๆ
BritneyThailand Score : 73%
Forwardmag Score : 61%

รวมๆ
Overall Critics : Hold It Against Me  : 64%

ก็มาลุ้นกันต่อนะครับว่า MV Hold It Against Me จะได้รับคะแนนไปเท่าไร

จากคุณ : ChaiGimme
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 54 19:04:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com