Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามแฟนๆ Mariah เป็นวิทยาทานว่าทำไมเธอถึง.... ติดต่อทีมงาน

อยากถามแฟนๆ มารายห์ครับว่า ทำไม เมื่อนานมาแล้วเธอถึงได้มีช่วงชีวิตที่ตกต่ำได้ขนาดนั้น

ผมไม่ได้ตามข่าวอะไรมาก ได้ยินว่าในช่วงปีสองพัน พ่อตาย อัลบั้มขายไม่ได้

ไม่มีค่ายจะอยู่ ถูกกดค่าสัญญา ฯลฯ อยากรู้ครับว่าทำไม

ทั้งๆืัที่ร้องเพลงเทพขนาดนั้น มีออคเทฟขนาดนั้น เป็นที่ประจักษ์กันถ้วนหน้า

แต่กลับตกระกำลำบากอยู่สองอัลบั้ม ทำไมตอนนั้นไม่มีใครเห็นคุณค่าเธอ

ปล. อย่าหาว่าเกรียนนะครับ ตอนนั้นผมตามเพลงยุ่นอยู่
ปล. ๒ คริสติน่าที่ว่าตกต่ำตอนนี้เทียบไม่ได้กับมารายห์เลย  (เอามั่งมั้ยอีติ๊)

แล้วมารายห์นี่พึ่งมีดหมอที่หน้าบ้างมั้ยครับ ผมชอบเธอแบบในเอ็มวี "ผีเสื้อ" ดูสวยๆใสๆดี แต่นมนี่คงทำ

จากคุณ : VirglOladY
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 54 20:37:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com