Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

15 กุมภาฯ ..หลังวันวาเลนไทน์ที่ Forest Lawn ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ และพี่น้องชาวคลับ MJ ทุกท่าน ..
วันนี้มีเรื่องมาเล่าสู่กันฟังค่ะ .. จริงๆ ตั้งใจจะตั้งกระทู้นี้ตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว แต่เผอิญมาป่วยเสียก่อน..นอนซมเพราะอาการป่วยมาเป็นอาทิตย์ วันนี้พอมีเรี่ยวแรงก็เลยมาตั้งกระทู้ค่ะ ..
เมื่อ 15 กุมภาฯ ที่ผ่านมา .. แวะไปเยี่ยม MJ ที่ Forest Lawn มาค่ะ .. วาเลนไทน์ทั้งที "คิดถึง"  .. ก็เลยตั้งใจไปหา  .. ก็ตามเคยล่ะค่ะ ไปเองไม่ได้อยู่แล้ว ก็ต้องวานพี่โชเฟอร์พาไปอีกอ่ะแหละ แต่คราวนี้เจ้าตัวแสบไม่ได้ไปด้วยนะคะ .. ไปโรงเรียนค่ะ

จากคุณ : tamsae
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 54 03:19:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com