Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

••• มีใครเชียร์ "กวาง" บ้างไหมค้า !! *มาช่วยกันคิดชื่อบ้านกันเถอะค่ะ ••• ติดต่อทีมงาน

ไม่ทราบว่า.. มีคนตั้งบ้านให้หรือยังเอ่ยยยย ถ้ายัง ขอเริ่มต้นเองเลยได้ไหมอ่าค้า

แหะๆ ปีนี้ ขอเชียร์เธอคนนี้ค่ะ เคยเจอตัวจริงแล้วแบบประทับใจมากกกก

แม้จะร้องเพลงเพราะไม่เท่ากับคนอื่นๆ แต่ความน่ารักและนิสัยดี ไม่แพ้ใครเลยจริงๆค่ะ

ยังไง ถ้าใครชอบเธอคนนี้เหมือนกัน ก็เชิญในทู้นี้ได้เต็มที่เลยค่ะ

อ้ออ! แฟนเพจหลักของ "กวาง" คืออันนี้นะคะ (อัพเดทโดยคนรอบข้างที่สนิทกะกวางค่ะ)

- http://www.facebook.คอม/pages/Kwang-TheStar7-Fans/179555315420031
(อย่าลืม! เปลี่ยนจาก .คอม เป็น .com นะคะ)

Ps. รูปนี้ ศรีริต้า ชัดๆ >3  love

**** ขออภัยสำหรับชื่อหัวทู้ค่ะ ผิดพลาดทางเทคนิคเล็กน้อย พี่พันไม่ให้ใส่สัญลักษณ์แบบนี้ > ••• T^T  *****

แก้ไขเมื่อ 27 ก.พ. 54 01:02:36

จากคุณ : GetTyGaTe^^
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 54 00:42:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com