Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปีนี้ตัดสินใจไม่ได้ครับ ขอเชืญทุก FC มาโฆษณาชวนเชื่อให้ผมไปเป็น FC หน่อยค้าบ เต็มที่ ติดต่อทีมงาน

คือมันไม่มีใครโดดออกมาอย่างแรงเหมือนกันปีที่แล้ว
ผมเลยตัดสินใจลำบาก
รบกวนแนะนำหน่อยครับ
ใครอยากได้แฟนคลับแก่ๆอย่างผมไปร่วมป่วนในบ้าน
กระทู้นี้โฆษณาชวนเชื่อได้เต็มที่เลยครับ
จะมาเป็นคำพูด บทกวี พาดหัวข่าว ประโยคเด็ดๆ คำขวัญ
ภาพ คลิป แฮนด์บิล โปสเตอร์ จดหมายลูกโซ่ แฟกซ์ เพจ(ยังมีอีกหรือ)
จัดกันตามสะดวกเลยนะครับ
โฆษณาสรรพคุณเฉพาะคนที่ตัวเองชื่นชอบนะ
อย่าไปแขวะชาวบ้านนะตะเอง

ขอบคุณทุกคลับทุกชีวิตที่เข้ามาสนุกกันนะครับ
ผมต้องรีบออกไปข้างนอก ประกาศก่อนนะครับ
หลังจากที่พิจารณาหลายตลบ ชอบทุกคนจริงๆ
แต่ขอลำดับดังนี้นะ

1. ตูมตาม

2.แอมป์
3.แอ๊ปเปิ้ล
4.เนส
5.นท
6.กวาง
7.ซิลวี่
8.จูเนียร์
ไม่ถูกใจใครอย่าว่ากันนะ
ปีนี้อาจจะไม่ประจำที่บ้านตูมตามนะครับ
ไปมันทุกบ้าน ทุกคลับครับ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.พ. 54 17:40:45

จากคุณ : phuket dog
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 54 11:14:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com