Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อย่าเป็นเลยเดอะสตาร์ เพราะเป็นแล้วยากจนเหลือเกิน TT ติดต่อทีมงาน

ดูดู๊  เดอะสตาร์ 7 ก็ยังออกไม่เต็มที่  แต่น้องกัน ของอิฉัน แค่ผ่านไปปีเดียว  น้องก็ยากจนข้นแค้น  ใส่เสื้อขาดวิ่น  อิฉันในฐานะป้ายก (แก่มั่กๆ)  เห็นแล้วใจจะขาดให้ได้ cry  น้องกันเจ็บ อิป้าคนนี้เจ็บกว่า  น้องกันยากจน ไม่ต้องบอกอิป้าคนนี้หนี้ท่วมหัว

น้องเนสคะ   เก็บเงินเก็บทองนะลูก  ออกมาจะได้มีเสื้อผ้าดีๆ  ไม่ต้องใส่เสื้อขาดๆ  เหมือนน้องกัน กระซิก กระซิก (ทำใจไม่ได้ ที่เห็นน้องกันใส่เสื้อขาด ใจจะขาดจริงๆ  TT )

ปล. น้องกันคะถึงพี่จะจน  แต่พี่ก็เลี้ยงน้องได้ มามะ มาให้พี่โลมาเลี้ยงต้อยซะดีๆ

ปล.2 น้องกันคะ  วิวนี้ไม่ดีนะลูก  ไม่เอา ไม่ถ่ายกับคนทุรยศ  ไปถ่ายกับบักเจิดดีกว่าลูก  ถ่ายกับบักเจิด ไม่ใช่ถ่ายกับตอนะลูก คนนั้นทุรยศพอกัน  

ปล.3 น้องเนสคะ  ถึงพี่จะทำนาไม่เป็น แต่ถ้าได้พี่ไป ไอ้ทุยที่ไหนก็ต้องหลีกทางให้พี่ค่ะ  พี่ยินดีจะเทียมเกวียนเพื่อน้องค่ะ  จุ๊บ จุ๊บ

แก้ไขเมื่อ 02 มี.ค. 54 16:32:49

จากคุณ : โลมาสีดำ
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 54 16:29:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com