Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[PiCs] The Star 7 Concert Week 1 ติดต่อทีมงาน

ปาดได้นะครับ ผมจะได้รู้ว่ายังมีคนดูอยู่ :D

เพราะปีก่อนทำสถิติโพสรูปนานสุด 18 ชั่วโมงไว้ 5555  ไม่มีคนปาดแล้วรู้สึกเหมือนไม่มีคนดูกระทู้เลย

ปีที่แล้วมีคนขอรูปไปอัดทำป้ายเชียร์น้่อง ปีนี้ผมเลยคิดเอาเองว่าอาจจะมีอีก (มั้ง)

ถ้าโพส pantip เ้สร็จผมจะโยนลงเว็บฝากรูป คุณภาำำำพดีกว่าลง pantip นะครับ ใครอยากเซฟก็รบกวนรอนิดนึงครับหรือบ้านไหนอยากได้ไฟล์ใหญ่ก็ไปดูทางนั้นแล้วค่อยระบุเลขไฟล์บอกผมนะครับ

เช่นเคยเหมือนทุกปีครับ ขอบคุณลุงเรย์ มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับผม

สัญญาณเริ่มต้นก่อนคอนเสิร์ตเริ่มพี่แฟร้งค์

--- edit เพิ่มเติม ---

ทั้งหมดดูได้ที่ fb ในรูป และ http://s131.photobucket.com/albums/p300/iXnore/TheStar7/Week1/

ขอบคุณครับ

ปล. (บ้านไหนมีบัตรให้ไปถ่ายก็ซิปบอกได้นะครับ) หนีไปนอนล่ะครับ

ปล. ขอบคุณลุงเรย์ที่มอบบัตรให้ครับผม ขอบคุณคร๊าบ

แก้ไขเมื่อ 07 มี.ค. 54 01:37:16

แก้ไขเมื่อ 06 มี.ค. 54 11:19:19

จากคุณ : eXeCuTe
เขียนเมื่อ : 6 มี.ค. 54 11:06:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com