Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[pix] THE STAR 7 WEEK 1 คอนเสิร์ตเปิดตัว 8 คนสุดท้าย @ มูนสตาร์สตูดิโอ 05/03/2011 ติดต่อทีมงาน

ไปติดตามคอนเสิร์ทเปิดตัวของเดอะสตาร์ 7เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาและนำรูปมาแบ่งกันชมครับ ฮ่าๆ
ไปถึ่งค่ำเราะติดธุระ แถมไม่มีบัตรอีกต่างหาก โอ้วววพระเจ้า คิดว่าคงไม่ได้เข้าแล้วหละ ไปนอนดูทีวีดีกว่ามั้ย ฮ่าๆๆ

โชคดีที่มีพี่หาบัตรให้ แต่เป็นบัตรยืน กร๊ากกก ไม่ไหวนะถ่ายรุปไม่ได้เหมือนจะได้กลับบ้านจริงๆ เหอๆ

แต่เดชะบุญ พี่สุดแสนใจดีสามารถหาบัตรนั่งให้ได้ โหๆๆ ขอบคุณพี่นุ พี่เล็กจากบ้านตูมตามด้วยค๊าฟ

และขอบคุณพี่ Tata_wife ด้วยครับสำหรับบัตรได้ไกลแต่ดิ้นรนเปลี่ยนได้ ฮ่าๆๆ ขอบคุณค๊าฟ

คอนเปิดตัวถือว่าน้องๆทุกคนทำได้ดีมาก คุณภาพมากจริงๆปีนี้ เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับผม

จากคุณ : pooissac
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 54 18:24:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com