Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SNSD MR.TAXI --- ผมทรงไหนที่คุณเต็มใจให้ทวงหนี้ เอ้ย ที่คุณชอบที่สุด เน้นทรงผมอย่างเดียวนะคะ ^^ ติดต่อทีมงาน

มาดามชเว เจ้าของธุึรกิจพันล้าน (24 คน)
  สาวเอวบางร่างน้อยกับผมสั้นที่ดัดเล็กน้อยด้านข้าง (25 คน)
  ทรงมาตรฐานของน้องซอ (17 คน)
  เหยื่อในมาดใหม่ที่ดูมีอำนาจ (27 คน)
  สาวสวยผมยาว ดัดเบาๆ สะกดให้ตกอยู่ในภวังค์ นี่มันนางเอกชัดๆ (55 คน)
  ทรงใหม่ที่สวยแบบไม่ทำร้ายใคร ถ้าหากไม่เมา (6 คน)
  ดัดนิดๆ ดูน่าหลงใหล แต่ทำไมเธอไม่มองมาทางนี้บ้าง (18 คน)
  หัวหน้าแก๊งสาวแห่งชิบุยะยามค่ำคืน (11 คน)
  เจ้าแม่เงินกู้คนงามแห่งโอซาก้า (30 คน)
  สายลับมัธยมปลายที่ย้ายมาเรียนที่ญี่ปุ่น คิมเท็งกู (13 คน)

10.62%
  มาดามชเว เจ้าของธุึรกิจพันล้าน (24 คน)
 11.06%
  สาวเอวบางร่างน้อยกับผมสั้นที่ดัดเล็กน้อยด้านข้าง (25 คน)
 7.52%
  ทรงมาตรฐานของน้องซอ (17 คน)
 11.95%
  เหยื่อในมาดใหม่ที่ดูมีอำนาจ (27 คน)
 24.34%
  สาวสวยผมยาว ดัดเบาๆ สะกดให้ตกอยู่ในภวังค์ นี่มันนางเอกชัดๆ (55 คน)
 2.65%
  ทรงใหม่ที่สวยแบบไม่ทำร้ายใคร ถ้าหากไม่เมา (6 คน)
 7.96%
  ดัดนิดๆ ดูน่าหลงใหล แต่ทำไมเธอไม่มองมาทางนี้บ้าง (18 คน)
 4.87%
  หัวหน้าแก๊งสาวแห่งชิบุยะยามค่ำคืน (11 คน)
 13.27%
  เจ้าแม่เงินกู้คนงามแห่งโอซาก้า (30 คน)
 5.75%
  สายลับมัธยมปลายที่ย้ายมาเรียนที่ญี่ปุ่น คิมเท็งกู (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 226 คน

เน้นผมทรงใหม่นะคะ ทรงที่คล้ายกันขออนุญาตเลือกมาเพียง 1

อยากให้มีทรงใหม่ของซูยองทั้งสองทรง กับทรงใหม่แทยอนทั้งสองทรง อยู่ในโพลจริงๆ
แต่ว่าตัวเลือกก็ดันมีไม่พอให้มีทั้ง 4 ทรงนั้นในโพลและมีทุกคนครบ 9 คนพร้อมกันด้วย
...
ทีนี้จะตัดคนอื่นที่ทำผมทรงคล้ายๆ เดิมออกก็กลัวจะคิดมากกัน ว่าทำไมถึงไม่มีคนนี้คนนั้นในโพล
ก็เลยจำใจตัดสิก้าออก ... ขออภัยแฟนสิก้าท่านอื่นๆ ด้วยนะคะ ^^;;;;;;;;;
น่าจะมีสัก 18 ตัวเลือกเนอะ

**ไม่ใช่โพลวัดความนิยมว่าชอบสมาชิกคนไหนมากสุดนะคะ**
เพราะงั้นกรุณาเลือกกันที่ทรงผม > เจ้าของทรงผม

โปรดเลือกทรงผมที่คิดว่าเวิร์คสุดๆ ^^ เห็นแล้วปิ๊ง ทำทรงนี้แล้วกรี๊ด สนับสนุนให้ทำทรงนี้ไปนานๆ
อะไรงั้นค่ะ

จากคุณ : ว้อบแว้บ*
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 54 18:51:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com