Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP]มีข้อสงสัยเกี่ยวกับการแยกวงของTVXQ ติดต่อทีมงาน

คือผมก็ไม่ได้ติดตามเกี่ยวกับวงนี้มาก

รู้แค่เพียงตอนนี้เหลือสมาชิคจาก5เป็น2คน

อีก3คนแยกไปออกอัลบั้มเองเป็นJYJ

เข้าเรื่องเลยนะครับผมสงสัยว่าอีก2คนที่ไม่ได้แยกออกมาก

เพราะอะไรครับ หรือว่าสัญญาที่ไม่เป็นธรรมเป็นเฉพาะกับ3คน

หรือว่าอีก2คนไม่ได้สนิทกับ3คนที่เหลือ ไม่ได้จะมาม่านะครับ

แต่ผมกลับไปย้อนดูคลิปท่อตอนคอนเสิร์ตญี่ปุ่น5คนรวมกันก็เพราะดีทีเดียว

จากคุณ : BaLD
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 54 20:32:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com