Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[สงสัย] ไอ้ที่เรากระหน่ำโหวตๆกัน เรามั่นใจได้ไงว่า ตรงกับผลที่ประกาศจริงๆ ติดต่อทีมงาน

อย่าครับ...

อย่าพึ่งฟ้องหมิ่นผม....

เพราะ ทุกคนย่อมมีสิทธิ์สงสัยใช่ไหมครับ ในสิทธิเสรีภาพ

คือ กว่าเราจะรู้ ก็คือตอนที่เค้าประกาศออกมา เป็นตัวเลข % มาแล้ว
ซึ่ง แน่ล่ะ ผู้ชมทางบ้านทุกคน ไม่สามารถยืนยันได้ว่า

ตัวเลขที่ประกาศออกมา ตรงกับ จำนวน sms ที่ส่งเข้าไปจริงๆเหรอ?

คือ บางที อย่างที่อาทิตย์นี้ ผลมันค่อนข้างจะแย้งกับกระแสแฟนคลับในนี้มากกกกกกกก

จนทำให้เกิดเหตุการณ์น้อยใจ "เห็นไหมล่ะ ชอบแต่ไม่โหวต น้องเลยได้แค่เนี้ย"

และ ทำให้น้อง ts7 น้ำตาไหลกัน เครียดกันม้ามแทบแตก

สรุป มันน่าจะมีอะไรยืนยันมากกว่า อยู่ดีๆ พี่มาอ่าน คนนี้ได้เท่านี้นะ คนนั้นได้เท่านั้นนะ

ใครคิดเหมือนผมไหมครับ สงสารน้องๆจริงๆ

จากคุณ : DChef
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 54 00:41:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com