Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:: AF 7 กล่องเสบียงที่เต็มไปด้วยหลายรสชาติของ "ต้น" ณัฐวัตร ดีวงกิจ V13 :::: #2 ติดต่อทีมงาน

เสบียงกล่องนี้จะเก็บแต่ความทรงจำที่มีอยู่หลายๆรสชาติของ "ต้น" ณัฐวัตร ดีวงกิจ V13 หวังว่าผู้อ่านคงได้ลิ้มรสไปด้วยกันนะ

teddy   ที่สำคัญ  teddy
ถ้าไม่อยากให้รสชาติจางหายไป ช่วยกดเก็บคลังเข้าคลังกระทู้ด้วยนะคะ

.................................................................................................
## ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านอันแสนอบอุ่น ของนายเข้ม หล่อ ตี๋ ##
.................................................................................................
จากวันนั้นที่พวกเราได้พบกับนายตี๋หล่อคนนี้ ไม่เคยมีสักครั้งที่ต้นจะทำให้พวกเราคิดว่า พวกเราคิดผิดรึเปล่าที่เลือกเชียร์คนๆนี้

ตอนนี้พวกเรารู้สึกว่า ต้นทำให้พวกเราทุกคนรักต้นมากขึ้นทุกวัน ทุกวัน และมันก็มีแต่จะเพิ่มขึ้นทุกวันๆ

ต้นเก่งขึ้นเรื่อยๆ ต้นมีพัฒนาการที่ดีมาโดยตลอด ต้นหล่อขึ้นเรื่อยๆ (อิอิ) ต้นแคร์แฟนคลับอยู่เสมอๆ พวกเรารักต้นจนโงหัวไม่ขึ้นก็ว่าได้ (เยอะไปมั้ย)

คำสัญญาที่พวกเราให้ต้นในกระทู้แรกเป็นเช่นไร วันนี้คำสัญญานั้นก็ยังอยู่ ........รักที่นายตี๋ รักที่นายหล่อ รักที่นายเข้ม(แข็ง) รักที่นายเป็นนาย  รักที่นายเป็น ต้น ณัฐวัตร ดีวงกิจ

## ต้นพูดขอบคุณคนที่เชียร์ ##

อย่างแรกผมอยากขอบคุณว่า ตอนแรกไม่รู้ว่าการที่คุณมาเชียร์มาถือป้ายจะทำให้ผมสู้ต่อ เป็นแรงบันดาลใจ

ให้ผมเกือบที่สุด พอเห็นพวกคุณทำให้ผมบิ้วได้ ไม่ใช่เพราะตัวผม   หลายอย่างที่ผมทำแล้วมีคนสนุกกับผม มองไปแล้วยิ้มให้ผม ทำให้ลืมความกังวลไป

ต่างกับหลายครั้งที่มองไปแล้วคนนิ่งๆจะรุ้สึกจึ้ก  ขอบคุณมาก ถ้าไม่มีพวกคุณวันนั้นไม่รู้จะเป็นไง คงท้อ  แต่พอเห็นภาพนั้นแล้วเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไป

ขอบคุณทุกคนที่เชียร์ผม เป็นกำลังใจให้ผม ขอบคุณมากครับ ผมรู้ว่าคุณเชียร์ผมโดยที่ไม่ได้หวังอะไรตอบแทน  ถึงจะเชียร์ผมก็ไม่ได้รู้ว่าคุณเชียร์รึเปล่า อยากขอบคุณมากสำหรับความรู้สึกนั้น

จากคุณ : dAMo des
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 54 18:24:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com