Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 19/03/11: “ &#24444;&#23736;1945” & new work of Zai…<<{แตกประเด็นจาก C10323855} ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีสาวๆบ้านไจ๋ เช้าวันเสาร์นะคะ....flower

ช่วงนี้รอบโลก โดยเฉพาะญี่ปุ่น ได้เกิดภัยธรรมชาติขึ้นมาแล้ว
มันก่อเกิดความสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ ถึงเวลาที่เราทุกคนควรจะตื่นตัวขึ้นมา
เพื่อช่วยกันรักษา และ ป้องกันธรรมชาติ กันทั่วโลกนะคะ
ประเทศไทยเอง ก้ออากาศแปรปรวน อุณภูมิลดต่ำลง และ สลับกับฝนตก
ก้อขอให้ทุกคน รักษาสุขภาพร่างกายและจิตใจกันนะคะ

สำหรับไจ๋ตอนนี้ ก้อยังไม่มีงานใหม่เข้ามาค่ะ แต่กำลังเลือกงานมากมายหลายชิ้นอยู่
ตอนนี้ไจ๋ก้อเข้าห้องอัดเสียงพากย์ของตัวเองใส่ในละครฟอร์มยักษ์ ซึ่งก้อคือ เรื่อง "Home"(回家)
ได้ถูกเปลี่ยนชื่อเป็น The other shore of 1945”( 彼岸1945) นั่นเองค่ะ
จากนี้ไจ๋ก้อต้องบินไปจีน เพื่อคุยเรื่องงานใหม่ ที่ตกลงไว้...

ไจ่ไจ๋ของเรานั้น ก้อเก็บตัวเงียบ ยังไม่ออกมาสู่สาธารณะชนให้เราได้เห็นกัน
อย่างไร เราก้อรองานใหม่ของไจ่ไจ๋จะมีอะไรบ้าง... ก้อขอให้ไจ๋ พักผ่อน นอนหลับ ทำร่างกายให้แข็งแรง
เพื่อจะออกมาเริ่มงานใหม่ๆ ดีๆ ที่ได้วางเอาไว้ต่อไปนะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 54 10:14:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com