Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คะแนนร้อยเสียงในห้องส่ง..ที่เท่าไหร่ก็อย่าประมาทไป ติดต่อทีมงาน

โดยส่วนตัวเชื่อว่าร้อยเสียงก็มีผลในการตัดสินใจของประชาชน
แต่อย่าลืมว่ากำลังสำคัญที่ผลักดันให้ใครได้ไปต่อ ก็คือแฟนคลับของแต่ละคน  เราค่อนข้างจะชอบน้องแอมป์ ไม่ได้บ้าผู้ชายนะคะ แต่มองดูเรื่ององค์รวมทั้งหมด แล้วรู้สึกน้องแอมป์เหมาะจะเป็นนักร้อง และวันนี้ก็ดีใจที่น้องได้ใจจากร้อยเสียงในห้องส่ง มาเป็นลำดับที่สามพอจะให้น้องยิ้มได้นิดนึง
แต่ก็บอกตามตรงว่า พรุ่งนี้กลัวแอมป์จะไปมาก ๆ ร้อยเสียงในห้องส่ง
ไม่ได้เป็นตัววัดซะทีเดียว ดังนั้นถ้าใครรู้สึกว่าแอมป์พอจะมีดี ช่วยกันโหวต
ให้น้องนะคะ เรื่องเก่าๆ  แต่ยังย้ำกันอยู่เสมอ
ส่งคนที่คุณชอบให้ได้ไปต่อในวีคหน้ากันนะคะ ไม่ว่าคุณจะเชียร์กวาง ซิลวี่ นท แอปเปิ้ล ตูมตาม เนส หรือ "แอมป์" ถ้าคุณเห็นของดีในตัวใครและพร้อมจะสนับสนุน มันจะเสียใจมากค่ะ ถ้าเราชื่นชมแต่ไม่ทำอะไรแล้ววันนึงเราก็มาเสียใจตอนที่มันสายไปแล้ว... สำหรับคนรัก "แอมป์"คะ เรารุ้กันอยู่ว่าแอมป์อยู่ในโซนที่อันตรายมากๆ หน้าที่ที่ทุกคนต่างเต็มใจ เราขอความร่วมมือตั้งแต่ตอนนี้ เพื่อส่งให้แอมป์ได้เข้าใกล้ความฝันที่เค้ามี ...ช่วยกันค่ะ

จากคุณ : happystay
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 54 23:43:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com