Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คิดว่า 2 คนสุดท้ายยืนปากเหวคือใคร ติดต่อทีมงาน

เเอปเปิ้ล-กวาง (44 คน)
  เเอปเปิ้ล-แอมป์ (63 คน)
  แอมป์-กวาง (21 คน)
  เเอปเปิ้ล-เนส หรือนท หรือซิลวี่หรือ ตูมตาม (26 คน)
  ไม่มีเเอปเปิ้ลใน 2 คนสุดท้าย (12 คน)

26.51%
  เเอปเปิ้ล-กวาง (44 คน)
 37.95%
  เเอปเปิ้ล-แอมป์ (63 คน)
 12.65%
  แอมป์-กวาง (21 คน)
 15.66%
  เเอปเปิ้ล-เนส หรือนท หรือซิลวี่หรือ ตูมตาม (26 คน)
 7.23%
  ไม่มีเเอปเปิ้ลใน 2 คนสุดท้าย (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 166 คน

ผมคิดว่าคืนนี้ น้องแอปเปิ้ลต้องมายืน 2 คนสุดท้ายที่จะได้ไปต่อหรือไม่ได้ไปต่อ เเน่นอนครับ

เเต่จะไป หรืออยู่ต่อ คาดว่า 60-40  ขึ้นอยู่กับเสียงโหวตจากคนทั่วๆไป จะให้โอกาสน้อง อยู่ต่ออีกหรือไม่

ปัจจัยนึงมาจาก การได้ฟังคอมเม้น เจ๊ม้า ผมว่า มีลางนะ อันนี้ ตามความเชื่อส่วนตัวครับอิอิ

สรุป ถ้าน้องเเอปเปิ้ลรอด คืนนี้ ผมว่าดราม่า เเน่นอนครับ อิอิ เเล้วจะเป็นปรากฎการณ์ใหม่ ที่มีชายหนุ่มโหวตให้สาวสวย น่ารัก มากมาย

มากกว่าคะเเนนโหวตที่มาจากผู้หญิง

จากคุณ : woowoowoo13
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 54 10:33:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com