Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาอีกแล้ว "แอมป์" จะช่วยเธอยังไงดีนะ-_-" ติดต่อทีมงาน

คะแนนกลางสัปดาห์อีกแล้วหรอเนี่ย??

ถามว่าเชียร์ใคร หลายคนมาก  ๆ ที่พูดชื่อ "แอมป์"

เอ้า เชียร์แล้วทำไมไม่โหวตนะ ช่วยกันนะคะ ขอร้องละ

ทุกคนมักจะมองว่าแอมป์เป็นม้ามืด แต่ถ้าคะแนนตกแบบนี้

เราคงไม่มีโอกาสเห็นน้องแอมป์ได้แสดงความสามารถบนเวทีเดอะดาว

ในวีคหน้านะคะ  ขอความร่วมมือทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็นแฟนคลับ หรือเชียร์

เบา ๆ  อะไรก็ตามแต่ อยากให้สนับสนุนผู้ชายคนนี้ ที่นุ่มนวล เสียงดี มี

มาตรฐาน  และรอยยิ้มน่ารัก ๆ ..ก่อนที่จะสายเกินไป เรามาช่วยกันค่ะ

โหวตเบอร์ 5 ค่ะ

จากคุณ : happystay
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 54 21:40:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com