Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Let talk about Jerry -1/4/2011[คำแปลบทสัมภาษณ์คุณเหยียนในปักกิ่ง] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีวัน April Fool Day ค่ะญาติซวี่ทุกคน...........
วันนี้วันที่ 1 เมษาเป็นวันโกหก อิ อิ ซื่อมามาน่าจะแปลอะไรที่คนอ่านแล้วตลึงตึ่งตึงไปเลยฮ่าฮ่าฮ่า และก็เป็นวันครบรอบ1ปีของโฟโต้บุค "9314 Man & Boy" ของคุณเหยียนด้วย

ซื่อมามาก็ได้ฤกษ์เปิดบ้านด้วยบทสัมภาษณ์คุณเหยียนในพื้นที่ส่วนตั๊วส่วนตัว (ต้องขอบคุณเจ๊ปูอีกรอบ) อิ อิwink บทสัมภาษณ์ในนิตยสารเล่มนี้เขาตัดตอนมาบางส่วนเท่านั้นนะคะ หากใครที่อ่านภาษาจีนออกอาจจะงงว่าทำไมมีเพิ่มเติมขึ้นมา ซื่อมามาไม่ได้แต่งเติมค่ะ แต่เอาบางส่วนมาจากบทเต็มนะคะwink  

หน้าปกค่ะflower
謝謝mamy掃圖分享 love http://www.yanchengxu.net/bbs/dispbbs.asp?boardID=39&ID=89007

จากคุณ : พี่ R
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 54 00:09:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com