Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 2/4/11: The Other Shore 1945 & New Movie of Zai ^O^ <<{แตกประเด็นจาก C10358048} ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีสาวๆบ้านไจ๋ วันเสาร์ที่ 2 เมษายน ด้วยนะคะ....flower

เป็นไงกันบ้างคะ ช่วงนี้บ้านเรา อากาศ ร้อนๆ หนาวๆ สลับกัน ยังไงรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ
และรักษาโลกไปพร้อมๆกันด้วยค่ะ

ไจ๋ตอนนี้ กำลังเตรียมตัว สำหรับงานใหม่ ที่ยังคงเป็นความลับ ยังไม่ได้เปิดเผยออกมาจากปากไจ๋เองว่า
หนัง หรือ ละครเรื่องไหน ที่ไจ๋จะตกลงเล่นเป็นเรื่องเป็นราวนะคะ ตอนนี้ก้อเกาะติดกระแสไปก่อน
มีทั้ง ขุนศึกตระกูลหยาง....คุณพ่อลูกติด...และอีกหลายบทมากมาย
ส่วนในละครฟอร์มยักษ์ ซึ่งก้อคือ The other shore of 1945”( 彼岸1945)
ก้อกำลังรอออกให้ชม อย่างเป็นทางการในเดือน พ.ค. นี้ค่ะ จากนี้ไจ๋ก้อต้องบินไปมา เพื่อคุยเรื่องงานใหม่ ..

ตอนนี้ พวกเราก้อรอดูงานใหม่ และ ละครและตัวไจ๋เอง ที่จะออกมาสู่สาธารณะชนให้เราได้เห็นกัน
ก้อขอให้ไจ๋ พักผ่อน นอนหลับ ทำร่างกายให้แข็งแรง
เพื่อจะออกมาเริ่มงานใหม่ๆ ดีๆ ที่ได้วางเอาไว้ต่อไปนะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 54 10:06:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com