Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระเบิดพลัง วัดกระแสหลังผ่าน Week 5 ติดต่อทีมงาน

ตูมตาม (39 คน)
  กวาง (64 คน)
  แอมป์ (211 คน)
  นท (222 คน)

7.28%
  ตูมตาม (39 คน)
 11.94%
  กวาง (64 คน)
 39.37%
  แอมป์ (211 คน)
 41.42%
  นท (222 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 536 คน

หลังจากการ ตกรอบ ของเนส *8 กระแสจะเปลี่ยนไปหรือไม่ อย่างไร?
...
..
.
วันนี้ "คุณเชียร์ใคร"
แฟนๆของผู้เข้าแข่งขันที่ไม่ได้ไปต่อ มีสิทธิ์โหวตได้นะครับ
...
..
.
ผลโหวตของ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา ค.ห. ที่ 5 ครับ
(ผลโหวตนี้นับเฉพาะของ 5 คนล่าสุด)
...
..
.
จาก 3 วีคที่ผ่านมา...
ผลโหวตของกวางมีแนวโน้มสูงขึ้นเรื่อยๆ ในขณะที่ ตูมตามกับแอมป์ ยังมีคะแนนเพิ่มขึ้นปกติ ส่วนนทคะแนนยังนิ่งอยู่ครับ แม้จะเป็นอันดับ1ตลอด

...
สัปดาห์นี้น่าจับตามาก เพราะกระแสแอมป์ตอนนี้ แรง มากๆ อาจโค่นอันดับ1 ตลอดกาล
อย่างนทได้ ส่วนนทเอง คะแนนยังคงลุ่มๆดอนๆ ตอนนี้ตามแอมป์อยู่อย่างเห็นได้ชัดครับ

แม้กวางกับตูมตามอยู่อันดับล่าง แต่คะแนนโหวตกวางน่าสนใจมาก มาติดตามกันว่า สัปดาห์นี้ กวางจะได้คะแนนมากกว่าตูมตามได้หรือไม่

แก้ไขเมื่อ 04 เม.ย. 54 17:25:59

แก้ไขเมื่อ 04 เม.ย. 54 14:36:02

จากคุณ : บุรุษแห่งดินแดนสีคราม
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 54 14:16:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com