Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูเดลี่คิดยังงัย ....กับเพลงของแอมป์ในวีคนี้กันบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีดูเดลี่เมื่อวาน

คนละภพ กับ คนเจ้าน้ำตา

ส่วนตัวคิดว่าน้องร้องคนละภพ น่าจะ OK อยู่ ดูน้องตั้งใจมาก
น่าจะเพราะเป็นเพลงที่ยาก

แต่คนเจ้าน้ำตาที่ร้องกับนิวนี่ รู้สึกว่าคีย์มันต่ำ ไปมั๊ย? ครับ

กลัวนิวร้องกลบหมดอ่ะ แต่คิดว่าแอมป์เป็นคนมีทักษะดี

มีเทคนิคในการร้องที่ดี น่าจะทำได้
แต่ยังงัยก็อดเป็นห่วงน้องไม่ได้อยู่ดี

เพราะตอนนี้กระแสดี คนดูโชว์ย่อมคาดหวัง

แล้วคิดยังงัยกันบ้างครับกับเพลงของน้องแอมป์
หลังจากที่เห็นแอมป์ซ้อมร้องแล้ว พอไหวมั๊ยครับ ?
มันจะประทับใจคนดูและเรียกคะแนนมหาชนได้อีกรึป่าว?

ยอมรับว่าส่วนตัวยังกังวล
แต่ยังงัย ก็ยัง *49305 อยู่เรื่อย ๆ ครับ

จากคุณ : F.Fay
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 54 12:27:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com