Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยกันร่วมประมูล CD 2PM พร้อมลายเซนต์ เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมกับ ททท. ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่พี่ น้องน้องชาว Hottest

วันนี้ทาง การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) ได้มีการจัดประมูลของเืพื่่อนำรายได้ไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมทางภาคใต้ โดย 1 ในสินค้าที่นำมาประมูลมีแผ่น CD Mini Album STILL 02:00 pm พร้อมลายเซ็นต์ของทั้ง 6 หนุ่ม ซึ่งเป็นการประมูลในองค์กร เป็นของที่ระลึกที่ทางน้องนิชคุณได้มอบให้ผู้บริหาร ททท. เป็นที่ระลึก แต่ทาง ททท. เห็นว่า สิทธิพิเศษในการประมูลควรเปิดโอกาสให้แฟนคลับ 2pm ที่ต้องการจับจองเป็นเจ้าของ และจะได้ทำบุญร่วมกัน จึงขอใช้พื้นที่บอร์ด นี้ในการเปิดประมูล โดยเริ่มต้นที่ 1200 บาท ประมูลเพิ่มขั้นต่ำ 100 บาทขึ้นไป ระยะการประมูลตั้งแต่วันนี้จนถึงวันอาทิตย์ที่ 10 เมษายน เวลา 14.00 น. (2pm) ผู้ชนะการประมูลมารับ CD ได้ที่ อาคารการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ถ.เพชรบุรีตัดใหม่ ค่ะ หวังว่าคงร่วมทำบุญกันเยอะๆนะคะ ขอบคุณค่ะ

ปล. หากมีข้อสงสัย PM มาถามรายละเอียดได้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 เม.ย. 54 15:19:38

แก้ไขเมื่อ 08 เม.ย. 54 15:19:23

จากคุณ : morningview
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 54 15:17:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com