Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้นอกเรื่อง) Kylie’s Aphrodite–Les Folies Tour 2011 Live in Bangkok!!! ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้ข่าวลือหรือเรื่องจริง...  แต่เตรียมตัดชุดแย้ววววววว!!!!!

***Quote***
ว้าวววว!!!!! ตาไม่ฝาดไปใช่มั้ยเนี่ย Kylie จะมาไทยหรอ อร๊าาากกกกซ์ (แหกปากลั่นบ้าน 55)

ล่าสุด! มีข่าวมาว่า... ป้าไข่ Kylie Minogue เตรียมจะมาเปิดคอนเสิร์ตเต็มรูปแบบในไทย ปลายเดือนมิถุนายนนี้!!

(จขกท. รู้มาแค่นี้ครับผม ถ้ารู้อีกเดี๋ยวจะมาอัพให้แฟนๆได้รู้ก่อนใครเลยแน่นอนครับผม)

ส่วนวันนี้อุ่นเครื่องไปกับคลิปเค้าท์ดาวน์จาก BEC-TERO รอป้าไข่กันไปก่อนน่ะคร้าาาบ!!!!......

*** Unquote ***

ขอให้เจ๊ไข่จัดเต็มนะคะ  อย่ามา...แบบ X2008 นะคะ .... จอ LED บนพื้นก็ไม่เอามา...  ชุดกิโมโนเจ๊ก็ไม่เอามา....  งอนนะค้ะ !!!!

Source : 1stpopmusic.com / คุณ View Sangsawang

จากคุณ : vb_tee
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 54 23:06:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com