Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอมป์ ................. กับ คนเจ้าน้ำตา มันชักจะ ยังงัยๆ แล้วนะ ติดต่อทีมงาน

บอกตามตรง กลัวมากครับวีคนี้

เมื่อกี้ดูเดลี่ แอบจิตตกได้อีกกกกกกกกก

เหมือนน้องแอมป์มาเป็นคอรัสให้นิวเลยอ่ะครับ

กลัวว่าจากเพลงที่คิดว่ามันน่าจะเด่น มันจะกลายเป็นดับอ่ะครับ

ยังงัยขอให้แอมป์ รีบแก้ไขข้อบกพร่องให้ดีขึ้น กลัวมาก
เพราะน้อง ๆ คู่อื่น ๆ สำหรับผมนะ ดูแล้วกำลังลงตัวเลยทีเดียวครับ

ยังงัยยังอยากเห็น มินิคอนเสิร์ต รอบ 3 คนสุดท้ายจากแอมป์

ร่วมด้วยช่วยกันโหวตแอมป์ กันนะครับ

บางครั้ง กระแส กับ คะแนนโหวต มันมักจะสวนทางกันเสมอ
(ย้ำว่ามันมักจะสวนทางกันเสมอจริง ๆ ครับ)

อยากให้คนที่เห็นถึงความสามารถและศักยภาพของแอมป์
ช่วยกันพาแอมป์ไปพิสูจน์ตัวเองในรอบมินิคอนเสิร์ต 3 คนสุดท้ายให้ได้
เชื่อว่าเค้าคนนี้จะมีโชว์ดี ๆ สร้างความเซอร์ไพรซ์ และประทับใจให้กับพวกเราอีกครั้งอย่างแน่นอน

อ่ะ..... หยิบโทรศัพท์ขึ้นมาเลยครับ  
*49305  พร้อม ๆ กัน จัดไป !

จากคุณ : F.Fay
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 54 00:00:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com