Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นทใจสู้มากๆ คืนนี้... แล้วคนรักนทจะสู้ไปกับนทไหม??{แตกประเด็นจาก C10431001} ติดต่อทีมงาน

คืนนี้นทใจสู้และพยายามอย่างมาก ทั้งสองเพลง
ทั้งๆ ที่นทป่วย เสียงหาย คอบวม ต้องไปหาหมอสองครั้ง (สองวันติดกัน)

เพลง "ฉันทำผิดเอง" ปานวาดนท ได้รับคอมเม้นต์จาก
คุณนกสินจัยที่เล่นเป็น นายแม่ ปานรุ้งในบัลลังก์เมฆ
ยังบอกว่า นทร้องได้เหมือนเป็นปานวาด (ที่ตัวเล็กลง) อยู่ตรงนั้นจริงๆ
คุณสินจัยรู้สึกเหมือนย้อนเวลากลับไป และคงจะรีบกอด พาปานวาดกลับเข้าบ้าน
ส่วนคุณรัดเกล้า ยังบอกเลยว่าฟังแล้ว รู้ได้เลยว่านทถ่ายทอดอารมณ์ได้ เค้าขนลุก

นทใจสู้มากๆ อีกเพลงที่ร้องกับพี่ป๊อป นทก็พยายามจริงๆ
คอเจ็บ เสียงหายทำได้ขนาดนี้ เยี่ยมมากๆ

แล้วพวกเราล่ะค่ะ คนรักนท เราจะสู้ไหม เราจะโหวตเต็มที่ให้นทไหม
คนอาจคิดว่าได้ร้อยเสียงที่ 1 ก็น่าจะพอแล้ว
คะแนนใกล้กันมากนะคะ

มีพวกเราและคะแนนโหวตของเราเท่านั้น ที่จะพานทไปมินิคอนได้

สู้นะคะ ขอร้องเถอะ สู้เหมือนที่นทสู้ในคืนนี้
โหวตนทกันนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : NakRienWat
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 54 00:09:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com