Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเป็นตัวแทนแฟนคลับตูมตาม ขอบคุณน้องน้ำชามาก ๆ ครับ ติดต่อทีมงาน

เป็นกระทู้แรกใน the star  7 ที่ตั้งและขออนุญาตให้กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เป็นกระทู้ขอบคุณจริง ๆ อย่ามาเหวี่ยงอะไรกันในนี้เลยนะจ๊ะ (กลัวมากตอนนี้ 555)

วันนี้มีโอกาสได้ไปนั่งเกาะขอบเวทีดูน้อง ๆ the star 7 ร้องเพลงกัน ต้องบอกว่าน้อง ๆ ทำได้ดีกันทุกคน แต่กระทู้นี้อยากขอขอบคุณน้องน้ำชาเป็นพิเศษ ขอบคุณแทนเจ้าตูมตามและแฟนคลับตูมตามทุกคน น้องน้ำชาสวย น่ารัก และมีความเป็นธรรมชาติมาก ๆ ครับ เราไม่รู้ว่าใครหลาย ๆ คนจะรู้สึกอย่างไร ซึ่งก็คงขึ้นกับความชอบส่วนบุคคลที่เราต้องเคารพกันตรงนั้น

มองในแง่ของเจ้าตูมตาม เชื่อเหลือเกินว่าในวันข้างหน้า เมื่อเจ้าตูมตามได้มีโอกาสออกไปทำงานจริง ๆ เขาคงจะต้องระลึกอยู่เสมอว่าพี่น้ำชาคือสุภาพสตรีหมายเลข 1 บนเส้นทางบันเทิงของเขา เพราะพี่น้ำชาคือคนที่มาสอนและมอบประสบการณ์ดี ๆ ให้เขาบนเวทีที่ยิ่งใหญ่ขนาดนี้เป็นคนแรก ขอบคุณพี่น้ำชาแทนน้องจากใจจริงครับ

สำหรับแฟนคลับน้องตูมตาม ก็ต้องขอบคุณน้องน้ำชามาก ๆ เช่นกัน โดยส่วนตัว นี่เป็นอีกหนึ่งเพลงที่เราชอบมากในคืนนี้ เจ้าตูมตามอาจไม่ได้ร้องได้ดีมากที่สุด หรืออาจยังมีเขินอยู่บ้าง แต่เรารู้สึกว่ามันน่ารักและทำให้เรายิ้มได้จนเพลงจบ ดีใจที่ได้เห็นมุมสดใส ๆ แบบนี้จากตัวน้องออกมาบ้างแล้ว ต้องขอบคุณเพลง ขอบคุณน้องน้ำชาในจุดนี้มากจริง ๆ

เราไม่รู้ว่าผลในวันพรุ่งนี้จะออกมาเป็นอย่างไร แต่อยากเป็นกำลังใจให้น้อง ๆ และแฟนคลับน้อง ๆ ทั้ง 4 คน ที่วันนี้เขาได้พิสูจน์แล้วว่าเป็น 4 คนสุดท้ายที่คู่ควรจริง ๆ สำหรับพี่ ไม่ว่าตูมตามจะอยู่หรือจะไป วันนี้พี่ภูมิใจในตัวน้องที่สุดแล้ว เพียงแต่อาจจะเสียดายอยู่บ้างที่ไม่ได้ดูมินิคอนเสิร์ตหนุ่มลูกทุ่งอิสาน แต่ก็เอาเถอะ เราต้องว่ากันไปตามกติกา ตอนนี้เรายังมีเวลา เราก็ช่วยส่งน้องไปให้ถึงที่สุดด้วยกำลังการโหวตที่เรามี แล้วสุดท้ายมันจะออกมาอย่างไร เราก็จะต้องเคารพในกติกานั้น

สู้ต่อไปไอ้น้องชาย ...

ปล.ขอบคุณคลิปจากน้องไปป์ด้วยจ๊ะ

จากคุณ : hrmguy
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 54 01:51:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com