Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชอบโชว์ของ เป๊ก-กวางค่ะ...ใครจะคิดว่าคู่นี้มาปล่อยของบนเวที!{แตกประเด็นจาก C10433934} ติดต่อทีมงาน

ว่าจะตั้งกระทู้พอดีเลย 5555+
เห็นกระทู้ขอโทษมันตกไปแล้ว เลยขออนุญาตแตกหน่อยค่ะ
เพราะดูเดลลี่ เราและหลายคนวิจารณ์เป๊กไปซะนะ -*-
ตอนนั้นก็เดาไปเรื่อยว่าเป๊กไม่ถนัดร้องกับสาวๆ เลยเขินจัด 555+

ที่ดูในเดลลี่น่าเป็นห่วงที่สุดด ใครจะไปคิดล่ะ
ว่าทั้งเป๊ก กวาง จะมาปล่อยของกันบนเวที
เราไปดูคอนนะเพิ่งเห็นเป๊กตัวจริงเกาหลีมาเลยค่า
และบนเวทีเป๊กมืออาชีพมาก เสียงไม่มีตกเลยค่ะ
ช่วยทำให้กวางได้เสียงกรี๊ดเพิ่มขึ้นเยอะ และโชว์น่ารักมากอ่ะ
เหมือนร้องจีบกันเลย ถ้าโชว์ร้องคู่เราชอบของเป๊กกวางนี่แหละ
ศิลปินช่วยส่งมากๆ ต้องขอคุณเป๊กจริงๆช่วยให้โชว์เพลงคู่นี้เยี่ยมค่ะ

จากคุณ : Much the same
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 54 02:54:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com