Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องเกี่ยวเนื่องกับน้องหมีทิฟฟานี่มียองครับ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตเล่าประสบการณ์ที่ผมเองก็ไม่ค่อยอยากเชื่อ เพราะผมเองหากอะไรที่ไม่ค่อยมีเหตุผลจะไม่ค่อยเชื่อ

แต่ แต่ แต่

ผมลองเปลี่ยนหน้าจอเป็นรูปน้องหมีแบบลองทดลองดูใช้ไปพลางก่อน เอาไว้หารูปของอัลบัม แทกซี่แบบดีๆ แล้วค่อยเปลี่ยน

ปรากฏว่า หลังจากเปลี่ยนเอารูปคุณนายน้องหมีทิฟฟานี่ฮวังมิยอง ออกไป ปุ๊บ เปลี่ยนรูปสักพัก

คอมพิวเตอร์วูบ ครับ เจ๊งโดยไม่อยากจะเชื่อ ตอนนี้เลยต้องใช้งานแบบ หวาดผวา เพราะหลังจากนั้นวูบจอดับดำสนิทบ่อยมาก ชนิดที่เรียกว่า พิมพ์งานไป เซฟ ไปเพราะกลัววูบ ตอนนี้ต้องทนใช้ไปก่อนเพราะมีงานต้องทำแบบเยอะมาก ไว้เสร็จงานส่งซ่อมแน่นอน  

ตกลงเรื่องนี้ ชาวโซวอนเรามีคำอธิบายไหมครับ มันเป็นอาถรรพ์อะไรหรือเปล่า ครับ

ผมไม่อยากเชื่อเลย

ว่างๆคุยกัน ครับ

แก้ไขเมื่อ 15 เม.ย. 54 14:28:38

จากคุณ : Kamollanla
เขียนเมื่อ : วันเถลิงศก 54 14:27:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com