Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 17/4/11: back to work &#8220;Live With Fashion&#8221; Movie <<{แตกประเด็นจาก C10440700} ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีเช้าวันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2554 หลังเทศกาล สงกรานต์ ปีใหม่ไทยค่ะ ^^....flower

และแล้วช่วงวันหยุดยาวสงกรานต์ก้อผ่านพ้นไปแล้วนะคะ แป้ปเดียววันหยุดยาวก้อหมดแล้ว
พรุ่งนี้ก้อจะต้องเริ่มทำงานกันใหม่ ก้อขอให้ทุกคนสู้กับงาน และ เรียนนะคะ

สำหรับงาน Press Conference ของหนังเรื่องใหม่ของไจ๋ “Live With Fashion”( 與時尚同居)”ก้อผ่านไปแล้วเรียบร้อย
หลังจบงานนี้ มีรูป คลิป และ ข่าวให้เก็บกันต่อเนื่องหลายวันเลยนะคะ
ที่ทำให้พวกเราดีใจก้อคือได้เห็นหนุ่มไจ่ไจ๋ หรือ Chou Xiao Hui นักธุรกิจหนุ่มหล่อของเรื่องนี้นะคะ
กำหนดการเรื่องนี้ จะถ่ายทำเป็นเวลา 40 วัน ซึ่งเปิดกล้องไปตั้งแต่วันที่ 8 เมษายน และยังคงถ่ายทุกวันค่ะ
โดยไจ๋และนางเอก คือ วิเวียน ซู และเหล่านักแสดง ก้อทำงานถ่ายทำกันอย่างหนักค่ะ หวังว่าหนังเรื่องนี้
จะออกมาให้ชมกันในไม่ช้า..พวกเราตั้งตารอคอยกันแล้วเนอะคะ

... นอกจากนี้ ในช่วงเวลาเดียวกัน ละครฟอร์มยักษ์ ซึ่งก้อคือ The other shore of 1945”( 彼岸1945)
ก้อได้ปล่อย Trailer ทั้งหมด 4 ตอน ออกมาให้ชมกันแล้วนะคะ เรียกได้ว่าเรียกน้ำย่อยก่อนฉายจริงเดือน พ.ค.นี้
โดยหมอ Su Tai Ying ของเราก้อออกมาแบบแมนมากๆค่ะ ละครฉายจริงจะเป็นไง ติดตามต่อไปค่ะ ไม่นานนี้จะได้ชมกันแล้วจ้ะ ^__^

...หลังจากนี้ไจ๋จะมีงานหนังอีก 2 เรื่องที่ยังไม่ Confirm ออกมาเป็นทางการคือ "New Match Made in Heaven"  
ที่ไจ๋จะรับบทเป็นคุณพ่อลูกติด กับ Ella และอีกเรื่องคือ “Saving General Yang”  หรือ ขุนศึกตระกูลหยาง
ที่เราๆกำลังลุ้นกันว่า ไจ๋จะรับบทเล่นเป็นองค์ชายหยางคนที่เท่าไหร่นะคะ แต่แว่วๆว่าจะเป็นคนที่ 5 ค่ะ

..ก้อขอให้ไจ๋ พักผ่อน นอนหลับ ทำร่างกายให้แข็งแรงเพื่อจะทำงานได้อย่างเต็มที่ และ มีความสุขนะคะ ตามที่ได้วางเอาไว้ต่อไปนะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 54 10:29:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com