Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แสตมป์แต่งเพลง ให้ดอกส้มสีทองและ เรยา ติดต่อทีมงาน

ตั้งกระทู้แรกไว้ในเฉลิมไทยค่ะ
แต่แสตมป์ทั้งคน จะไม่อยู่ในเฉลิมกรุงได้ไง
อุตส่าห์ มาสูบรูปจนเต็ม HD บ่อย ๆ

แสตมป์แปลงเพลงความคิด มาเป็นในเวอร์ชั่นดอกส้มสีทองค่ะ

ฮาเหมือนเดิมเลย
เนื้อช่วงดอกส้ม เริ่มตั้งแต่นาทีที่ 5 นิด ๆ นะคะ

อยากจะดูเหลือเกิน เรื่องผัว ๆ เมีย ๆ แ.. สนุก
มันน่าจะมีจันทร์ ถึงศุกร์ ได้ดูสองวันอย่างนี้...ไม่พอ

จึงอยากจะขอร้องเพลงนี้ให้นังเรยา
นังริษยา มันน่าตบ น่าดู

หากใครได้เจอตัวจริง เจอกับคุณชมพู่
ก็คงร้องอู้หู ชมพู่ลูกใหญ่จัง

อยากจะฝากเพลงนี้ของผมเอาไว้ ให้ดอกส้ม นังเรยา
ให้มันจำเอาไว้ คนเขามีภรรยา
เจ้าอย่าไปอยู่กับเขาเลย อินัง โรคจิตเอ๋ย...

อยากจะฝากเพลงนี้ของผมเอาไว้ ดอกส้มสีทอง
น่าจะเปลี่ยนชื่อแล้ว เป็นดอก ... สีส้มดีกว่า

จึงฝากเพลงนี้มาบอกว่า ผมโคตรชอบดู...

จากคุณ : เจ้านิ
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 54 13:01:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com