Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นี่คือคำยืนยันถึงความรักและมิตรภาพของน้องๆเดอะสตาร์ 7 ติดต่อทีมงาน

ผมได้มีโอกาสดูเดอะสตาร์เดลี่ของวันนี้ (28 เมษา)
มันทำให้ผมรู้สึกประทับใจอย่างมากกับความรักของพวกน้องๆ
พวกเค้ารักกันจริงๆ คิดถึงกันจริงๆ เห็นได้อย่างชัดเจน
จากการที่ น้องนท และ น้องตูมตาม ถึงกับร้องไห้
เมื่อพวกเค้า 8 คนได้มาร้องเพลงเพื่อดาวร่วมกันอีกครั้ง
ทุกคน ดีใจกันมากแค่ใหนที่ได้มารวมตัวกันครบ 8 คน
ภาพที่ผมได้เห็น ทำให้ผมรับรู้ถึงคำว่า มิตรภาพที่แท้จริง
และผมก็อยากขอร้องแฟนคลับของน้องๆทุกคนเลยนะครับ
ที่จริงต้องขอใช้คำว่า วิงวอน น่าจะถูกต้องกว่า
ผมอยากขอวิงวอนให้แฟนคลับของน้องๆเดอะสตาร์ปี 7 นี้
มารักกัน สมัครสมานสามัคคีกัน ปรองดองกัน อย่าผิดใจกันอีกเลยครับ
ที่ขอนี่ไม่ใช่เพื่อตัวเพื่อเราเองนะครับ
แต่เพื่อน้องเดอะสตาร์ที่พวกเรารักทั้ง 8 คน
ผมจึงอยากขอให้แฟนคลับของน้องๆทุกคน มาร่วมแรงร่วมใจกัน
เพื่อเป็นพลังที่จะส่งเสริมและสนับสนุน น้องๆทั้ง 8 คน
เพื่อให้พวกเค้าได้มีอนาคตที่ดี และสามารถก้าวเดินในทางเส้นนี้
ได้อย่างแข็งแรง มั่นคง และเจริญรุ่งเรือง ดีกว่านะครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : i'm gaho70
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 54 00:35:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com