Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<กระทู้เรียนเชิญ>> ขอเชิญชาวเฉลิมกรุงมาร่วมชมและวิจารณ์การร้อง-การแสดงของโอ อนุชิต และ ฟลุค เดอะสตาร์ กันค่ะ ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้ ก็ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ..

ออกตัวก่อนว่า เป็นคนหนึ่งที่ติดตามผลงานของ The Star หลายคนๆ แล้วก็บังเอิญว่า ฟลุคเป็นอีกคนที่ จขกท. ก็ชื่นชอบค่ะ
แล้วเผอิญว่าไปเจอกระทู้นึงที่เฉลิมไทยเข้า เลยอยากเอามาลองตั้งที่เฉลิมกรุงดูค่ะ เพราะส่วนตัวแล้วก็วนเวียนอยู่กับสองห้องนี้ตลอด

คลิปนี้รู้สึกว่าจะมาจากงานมีตติ้ง O-Fluke ค่ะ เป็นการแสดงความสามารถทางการร้องและการเต้นของทั้งสองคน
หลายๆคนอาจจะพอทราบเกี่ยวกับการร้องเพลงของฟลุคอยู่แล้ว และอาจจะพอทราบเกี่ยวกับความสามารถทางการเต้นของคุณโอมาบ้าง
เลยอยากจะมาถามชาวเฉลิมกรุงค่ะ ว่ากับการแสดงชุดนี้ เพื่อนๆรู้สึกยังไงกันบ้าง ตรงไหนดี ตรงไหนต้องปรับปรุงยังไง
เพราะว่าคนนึงถนัดเต้น อีกคนถนัดร้อง .. พอต้องมาแชร์กันทั้งสองอย่าง จขกท.เลยไม่แน่ใจว่า คนอื่นจะรู้สึกยังไงกันบ้าง

ยังไงก็รบกวนชาวเฉลิมกรุงทุกท่านด้วยนะคะ จะติเพื่อก่อ จะแนะนำ หรือว่าจะแสดงความชื่นชอบก็ไม่มีปัญหาค่ะ ^^

สำหรับอันนี้เป็นกระทู้ที่ห้องเฉลิมไทยค่ะ
- เมื่อครูต่อ มาร้องเพลง....... กับ........ ?????
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A10495061/A10495061.html

จากคุณ : ใบชามิ้นท์สีเขียว
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 54 11:25:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com