Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai&#8217;s Lover Home 30 Apr 11 : Working &#8220;Live With Fashion Movie @ Beijing<<{แตกประเด็นจาก C10455033} ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีวันสิ้นเดือน 4 ..30 เมษายนค่ะ ทุกๆคน  ^^....flower

ไม่ได้มาเปิดบ้านหลายนานเลย บ้านวิ่งไปหลาย คห. แสดงว่ามีข่าวไจ๋เรื่อยๆ
มาให้เราอ่านและดูกัน ดีจังที่ช่วงนี้แม้ไจ๋จะถ่ายหนังที่เมืองจีน แต่เราก้อยังดี
ที่มีคนใจดี ถ่ายการทำงาน มาให้ดูเรื่อยๆ แก้คิดถึงเนอะคะ

สำหรับหนังเรื่อง “Live With Fashion”( 與時尚同居)” ก้อถ่ายทำมาทั้งหมด 20 กว่าวันแล้วค่ะถือว่าเดินมาครึ่งทางแล้ว
ซึ่งกำหนดการเรื่องนี้ จะถ่ายทำเป็นเวลา 40 วัน  และยังคงถ่ายทุกวันค่ะ รวมถึงหนังเรื่องนี้ ก้อเริ่มมีข่าว
ออกมาให้เห็นตามสื่อแล้วเหมือนกัน เราก้อคือได้เห็น ไจ่ไจ๋ หรือ Chou Xiao Hui นักธุรกิจหนุ่มหล่อและนางเอกของเรื่อง Vivain ด้วยเหมือนกัน
ก้อมีภาพการทำงานมาให้ชมกันเรื่อยๆ พร้อมทั้งข่าวก้อได้แนะนำตัวละครต่างๆออกมาแล้วทีละนิดทีละนิดนะคะ
โดยไจ๋และนางเอก คือ วิเวียน ซู และเหล่านักแสดง ทีมงาน ก้อทำงานทำงานอย่างเต็มที่
หวังว่าหนังเรื่องนี้จะออกมาให้ชมกันในไม่ช้า..ให้เราๆ ได้ชมกันนะคะ

สำหรับเสร็จจากนี้ ไจ๋ก้อจะมีงานต่อ อีก  2 เรื่อง นะคะ คือ หนังเรื่อง "New Match Made in Heaven"  
ซึ่งหนังเรื่องนี้ ไจ๋จะบินกลับไปถ่ายที่ไต้หวันเหมือนเดิมค่ะ และ เล่นกับ เสียวปิ่น และอาจจะเป็น Ella นะคะ
ไจ๋จะรับบทเป็นคุณพ่อลูกติด กับ Ella
อีกเรื่องคือ “Saving General Yang” หรือ ขุนศึกตระกูลหยาง ที่เราๆกำลังลุ้นกันว่า ไจ๋จะรับบทเล่นเป็นองค์ชายหยางคนที่เท่าไหร่นะคะ  
เพราะตอนนี้ จากข่าวเราได้ทราบเหมือนกันบ้างแล้วว่า มีใครเป็นองค์ชายคนที่เท่าไหร่

... ในไม่นานนี้ ละครฟอร์มยักษ์ ซึ่งก้อคือ The other shore of 1945”( 彼岸1945)
ก้อจะแพร่ภาพให้ชมกันแล้วนะคะ ตอนนี้ ก้อปล่อย Trailer ทั้งหมด 4 ตอน ออกมาให้ชมกันแล้ว ก่อนฉายจริงเดือน พ.ค.นี้
โดยหมอ Su Tai Ying เนื้อเรื่องเข้มข้น น่าติดตามมากๆค่ะ ละครฉายจริงจะเป็นไง ติดตามต่อไปค่ะ

..ตอนนี้ พวกเราก้อเป็นกำลังใจ ให้ไจ๋ทำงานอย่างเต็มที่ และพักผ่อน นอนหลับ กินเยอะๆ บำรุงร่างกาย
ทำร่างกายให้แข็งแรงเพื่อจะทำงานได้อย่างเต็มที่ และ มีความสุขนะคะ ตามที่ได้วางเอาไว้ต่อไปนะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 54 09:57:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com