Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่ทราบว่าผมสังเกตผิดไปหรือเปล่า............... ติดต่อทีมงาน

มีความรู้สึกว่าทีมงานน่าจะรู้ผลก่อนแล้ว
เพราะมุมกล้อง เพลงที่ร้อง ลำดับการพูด  
ผมว่าจัดให้ตูมตามเด่นกว่านทครับ  

ไม่ได้จะให้เป็นกระทู้มาม่านะครับ

ผมเชียร์กวาง แต่หลังๆ ออกแนวสงสารตูมตาม
จริงๆ ก็ไม่คิดว่าตูมตามจะได้ เพราะเมื่อวานนทนำมากมาย
ส่วนตัวโหวตให้ตูมตามไปแค่พันบาท
แต่พอดูวันนี้ ไม่ว่าจากกรรมการ จากมุมกล้อง จากลำดับเพลงที่ร้อง
ผมสังหรณ์ว่าแชมป์จะเป็นตูมตาม

มันเหมือนมีเดจาวูตอนประกาศผล AF 7 ที่ต้นนำปอมาตลอด
แต่วันสุดท้ายถ่ายทอดสด ปอดูดีกว่ามากมาย

ในใจผมคิดว่ารายการเขาต้องเตรียมไว้ล่วงหน้า
หรืออาจพอเดาคะแนนโหวตได้  

คิดเล่นๆ น่ะครับ
และขอขอบคุณน้องๆ ทั้ง 8  คน
ที่ให้ความสุขมาตลอด 3 เดือนนี้นะครับ

จากคุณ : kugar
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 54 00:24:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com