Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงทีมงาน เพลงแกรมมี่ เอ็กแซ็ก ผมรับไม่ได้จริง ๆ ติดต่อทีมงาน

อ้างอิงกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C10510173/C10510173.html#6

ต้องขอโทษแฟนคลับบ้านดาว ทุกท่าน ทุกคน และแฟนคลับแกรมมี่จริงๆ นะครับ ที่จั่วหัวแรงไปหน่อย

แต่ผมรับไม่ได้เลย กับ การทำเพลงให้กับเดอะสตาร์ รุ่นนี้ ถ้าจะรีบทำ แล้ว ไปก๊อป ทำนอง ชาวบ้านมาแล้วแปลงเนื้อแบบนี้ อย่าเลยดีกว่า  รับไม่ได้จริง

เพลงแรก จินตนาการ  ก๊อปเพลงพี่เจมส์ มาเลย ชัดแจ๋วมากก เมโลดี้ เทียบเคียงได้เลยกับ  ทุกวินาที

ภวังค์ ก็อีกเพลง นี่ไปก๊อป ทำนองเพลงประกอบซีรี่ส์เกาหลี(จำชื่อเรื่องมะได้) เสียดาย คุณภาพนักร้องจริงๆ

ผมเชียร์แอมป์ เชียร์นท เีชียร์ซิลวี่      

ถ้าจะดูถูกคนฟัง ดูถูกตัวเอง ก็ขอร้อง อีก 2 คน ที่เหลือ นท กะ ซิลวี่ อย่าได้ไปก๊อป ทำนองชาวบ้าน มาจะได้ไหม ?

ขอเหอะ ขอจริงๆ กันก็โดนแล้ว แกรนด์ก็โดนแล้ว ขอหล่ะนะ ทำไมต้องทำแบบนี้กับทุกคนที่ผมเชียร์ด้วย มัน หงุดหงิดดดดด

รบกวนช่วยโหวตขึ้นแนะำนำด้วยนะครับหากคิดว่า มันเหมือนกัน จะได้ เป็นการตบหน้า ไอ้พวกมักง่าย ดูถูก อาชีพ ของตนเอง

ปล. ใส่อารมณ์มาก ฮาๆๆ

จากคุณ : dookdiklove_mon
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 54 07:02:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com