Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้จริงๆครับว่า มีเพลง rock หรือ metal ที่สามารถก้าวขึ้นอับดับหนึ่ง billboard ได้บ้างครับ ติดต่อทีมงาน

คืออยากทราบประดับความรู้ครับว่า เคยมีเพลง rock หรือ metal เพลงใดดังมากจนขึ้น..อันดับหนึ่ง Billboard Top 100 Singles ได้บ้างครับ....แล้วในอเมริกาเพลง rock นี้เนื้อเพลงไม่ได้เรื่องหรือเปล่า เพราะใน charts มีแต่เพลง hiphop หรือไม่ก็ pop

ขอบคุณครับ .....

จากคุณ : akejuven
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 54 12:59:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com