Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร่วมด้วยช่วยกันโหวต 'โลโก้ประจำคลับ และผู้ดูแลกล่องดำ' ติดต่อทีมงาน

แบบที่ 1 (20 คน)
  แบบที่ 2 (18 คน)

52.63%
  แบบที่ 1 (20 คน)
 47.37%
  แบบที่ 2 (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 38 คน

๑.ช่วยกันโหวตโลโก้คลับหน่อยนะคะ มีสองแบบให้เลือก

๒.โหวตผู้ดูแลกล่องดำ 3 คน
กล่องดำคือพื้นที่หน้าคลับซึ่งสามารถอัพเดทข่าวคราวสาวๆ ได้ โดยใช้ html ในการเขียน
ช่วยกันเสนอชื่อได้เลยนะคะ เสนอชื่อตัวเองก็ได้ค่ะ เดี๋ยวจะนับโหวตทีหลัง

๓.ทางลัดเข้าคลับ คิดว่าใช้
afterschoolplayground.pantipmember.com เลยดีมั้ยคะ จะได้เป็นแพทเทิร์นเดียวกันไปเลย หรือใครจะเสนอชื่ออื่นมาก็ได้นะคะ

ทั้งหมดนี้จะปิดโหวตวันพฤหัสที่ 5 พ.ค. เวลา 23:00 น. ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ผลสรุป

๑.โลโก้คลับ ใช้แบบที่ 1 (เวอร์ชั่นแก้ไขที่ คห.11 ค่ะ)

๒.ผู้ดูแลกล่องดำ 3 คน

• Ap-Ster (เปิ้ล)
  • artech (พี่เอก)
  • TONY CHAN (พี่เฉิน)
๓.ทางลัดเข้าคลับ  afterschoolplayground.pantipmember.com

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ค. 54 00:28:27

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 54 11:59:30

จากคุณ : Ap-Ster
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 54 17:21:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com