Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๖๖๖๖๖๖ [ Pic TS7 ] นท & เพื่อนๆ @ Five Live ๖๖๖๖๖๖ ติดต่อทีมงาน

ดาว

รักคุณ เมื่อคืนมีโอกาสได้ไปเจอน้องนทหลังจากน้องออกจากบ้านเดอะดาวเป็นครั้งแรก
ไปรอที่แกรมมี่นานเลยทีเดียว อากาศค่อนข้างร้อน แต่แฟนๆน้องนทและแฟนๆของเดอะดาว7ที่เหลือ
ก็รอกันอย่างอุ่นหนาฝาคั่ง (จริงๆต้องบอกว่าร้อนจนแทบคลั่งมากกว่า ฮ่าๆ) ^O^

รักคุณ ถึงเวลาประมาณเที่ยงคืน ทีมงานของรายการ 5Live ก็ลงมาบอกว่าให้เข้าไป
ชมการอัดรายการสดได้บ้านละ 10 คนเท่านั้น หันมองไปดูบ้านตัวเอง 20กว่า แอร๊ก!!

รักคุณ ก็มีการเสียสละไม่ได้เข้าไปดูบางส่วน ก็อย่างขอบคุณน้องๆที่ให้เราไปเข้าชมด้วยนะ
เพราะน้องๆเห็นว่าเราไม่ค่อยได้มาเจอน้องนทเท่าไหร่ เลยให้เราเข้าไปดูน้อง >O<

รักคุณ และขอบคุณทางทีมงาน 5Live ด้วยนะครับ ที่จัดสรรให้แฟนคลับ
เข้าไปดูได้อย่างดีมากๆเลยครับ นั่งใกล้ชิดศิลปินอันเป็นที่รักกันได้ใกล้ชิดมากๆเลย ^^

love รูปภาพทั้งหมดนี้ ถ้าภาพออกโทนเหลืองๆก็ขอโทษด้วยนะครับ เพราะเพิ่งหัด
เรียนรู้กับกล้องตัวนี้ ใช้เป็นครั้งที่ 2 สำหรับงานนี้ (งานแรกที่อิมแพค) ซื้อมาเพื่อถ่ายน้องนทโดยเฉพาะ อิอิ
และไม่ได้เป็นกล้องเทพหรืออะไรนะครับ ใช้ใจถ่ายล้วนๆ โดยกล้องคอมแพคครับ ^^

ดาว

จากคุณ : รถโรงเรียน
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 54 13:08:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com