Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"แอมป์ครับ หัวใจนายหล่อมาก" เอาออกมาฝากชาวซุ่มรักแอมป์กันค่ะน้องแอมป์เข้าบ้านวินแอมป์ ติดต่อทีมงาน

และแล้วก็มาถึงวันที่พวกเราต่างก็รอคอยกันค่ะ น้องแอมป์เข้าบ้านใหญ่และมาเข้าบ้านวินแอมป์กันค่ะ อย่าเรียกว่าแวะมาเลยนะคะ ตั้งใจมาต่างหาก "หัวใจนายหล่อมาก" เหมาะสมมากเด็กผู้ชายคนนี้ ที่บอกว่าตั้งใจมาเพราะว่ามาอยู่กับพวกเรานานมาก จนพี่ๆได้ขอให้ไปพักผ่อน 1 ชั่วโมง 13 นาที บอกว่ารักมากแล้ว ยังรักได้มากอีกค่ะ ใครว่าน้องแอมป์ไม่ดราม่า ตัวน้องไม่ดราม่า แต่ด้วยความน่ารักของน้อง มันทำเหล่าคนรักแอมป์ต่างก็ดีใจ น้ำตาไหล ตื้นตันใจในความดีงามของตัวน้อง ยิ่งได้สัมผัสยิ่งรักแอมป์จริงๆค่ะ

*แปะบางส่วนของข้อความมาฝากกันค่ะ เชื่อว่าคนรักแอมป์ไม่ได้มีแต่สมาชิกในบ้านวินแอมป์เท่านั้น บางคนอาจจะไม่มีเวลาเข้าไปคุยในบ้านนั้น แต่อาศัยอ่านเอาจากห้องนี้เอา คุณรักคนไม่ผิดเลยค่ะ ขาวสะอาดและดีงามจริงๆค่ะเด็กผู้ชายคนนี้

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 54 12:30:09

จากคุณ : Kacho
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 54 02:57:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com