Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6:{{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}}#161 อยากบอกรักแต่เกรซอยู่เรื่อยไป ทำไงดีน้าาา ^^{แตกประเด็นจาก C10498893} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 161 ค่าาา รักคุณรักคุณ

กลับมาแตกกระทู้แล้วววววว คิดถึงหน้าที่นี้ที่สุดเลยค่าาาาา  :)
(แต่กว่าจะยอมจองได้ ได้ข่าวว่าผ่านไปหลายกระทู้มากๆ 555555)

เมื่อวานเกรซเข้ามาแชทใน graceworlds ก็เป็นอะไรที่สนุกสนานมากๆค่ะ
เกรซยังน่ารัก น่าเลิฟ เหมือนเดิมไม่มีเปลี่ยนแปลงจริงๆ

เอ... แต่ควรจะดีใจมั้ยคะ เกรซบอกว่า เป็นหนุ่มสาวทรหดของเกรซ --*

เอาเป็นว่า ช่วงนี้เกรซก็กำลังอยู่ในช่วงเรียนปรับพื้นฐานอยู่ พร้อมๆกับถ่ายละคร
ยังไงเราก็มาเป็นกำลังใจให้สาวน้อยคนสวยกันด้วยนะคะ
เห็นว่าละครนางสาวจำแลงรักก็ถ่ายทำไปได้ราวๆ 50% แล้ว ก็คงอีกไม่นานที่เราจะได้ชมกัน ^^

ส่วนวันที่ 10 นี้ เกรซมีงานกาล่าที่เอสพลานาดนะคะ ใครว่างก็ไปให้กำลังใจเกรซกันด้วยนะคะ

และสุดท้าย.... ยินดีต้อนรับน้องเล็กกลับสู่ไทยแลนด์อีกรอบค่าาาาาา ^^

ด้วยรักและรักที่สุด
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 54 11:24:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com