Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คือ...อยากจะขอคลิปนักร้องที่ได้ถูกขนานนามว่า " มหาเทพ " หลายๆเพลงหน่อยได้ไหมครับ?? พอดีช่วงนี้อยากฝึกความอดทน > < ติดต่อทีมงาน

ผมเคยได้เปิดฟังจากห้องนี้เมื่อไม่นานมาแล้วนี่แหละครับ

พบว่า...ไม่ว่าผมจะพยามฟังกี่รอบ.... ผมก็ไม่เคยฟังมันร้องจบเพลงเสียที - -" คิดว่าหลายๆคนคงเป็นอย่างผมแน่

แต่ช่วงนี้อยากฝึกความอดทนครับ เลยจะลองหามาฟังอีกซักที แล้วจะลองฟังให้จบเพลงดู

ว่าแล้วก็จินตนาการตัวเองเป็นกรรมการ TGT ดูว่าถ้าน้องคนนี้ขึ้นเวทีไปจะทำยังไง อิอิ ^ ^

จากคุณ : ปอมซัง
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 54 13:40:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com