Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover&#8217;s Home 8 May 2011 : &#8220;Live With Fashion Movie Shooting @ Beijing<<{แตกประเด็นจาก C10504432} ติดต่อทีมงาน

พลุ สวัสดี เช้าวันอาทิตย์ที่ 8 พ.ค. เดือน 5 ของปีค่ะ ทุกๆคน..^__^....พลุ

ช่วงนี้สาวๆบ้านเราเป็นยังไงบ้างคะ...สบายดีกันหรือเปล่า
ดูแลสุขภาพ การงาน การเรียน และครอบครัวกันด้วยนะคะ หวังว่าทุกคนคงสบายดี

ตอนนี้ฝ่ายไจ่ไจ๋นั้น ก้อยังคงวุ่นกับการถ่ายทำหนังอยู่ที่ปักกิ่งทุกวัน ซึ่งก็คือ หนังเรื่อง
“Live With Fashion”( 與時尚同居)” ตอนนี้ถ่ายทำมาเกิน 25 วันแล้วผ่านฉากใหญ่ๆไปแล้วหลายฉากค่ะ
กำหนดการเรื่องนี้ จะถ่ายทำเป็นเวลา 40 วัน  อาจจะมีการ ดีเลย์ไปกว่านี้หรือไม่ต้องรอดูกันนะคะ
และหนังเรื่องนี้เอง ก็เริ่มมีข่าวออกมาให้เห็นจากสื่อแล้วเหมือนกัน ไจ่ไจ๋เราในบทของ Chou Xiao Hui นักธุรกิจหนุ่มหล่อจะเป็นอย่างไร ต้องติดตามกันนะคะ หวังว่าเราจะได้ชมกันในไม่ช้า...

เสร็จสิ้นจากนี้ ไจ๋ก้อจะมีงานต่อ อีก  2 เรื่อง คือ หนังเรื่อง "New Match Made in Heaven"  
ซึ่งหนังเรื่องนี้ ไจ๋จะบินกลับไปถ่ายที่ไต้หวันเหมือนเดิมค่ะ และ เล่นกับ เสี่ยวเสียวปิ่น และ Ella ไจ๋จะรับบทเป็น
คุณพ่อนักแข่งรถที่มีลูกติด...
อีกเรื่องคือ “Saving General Yang” หรือ ขุนศึกตระกูลหยาง ที่คาดว่าจะถ่ายทำปลายๆปี  ส่วนไจ๋จะรับบทเล่นเป็นองค์ชายหยางคนที่เท่าไหร่นะคะ  ก็ต้องมาลุ้นกันค่ะ

... ตอนนี้เราก็รอเวลาที่จะได้ชม ละครฟอร์มยักษ์ ที่ไจ๋ทุ่มเทกับเรื่องนี้มากๆ คือ The other shore of 1945”( 彼岸1945)
ที่จะออกฉายให้ชมกันในเร็วๆนี้  ตอนนี้มี Trailer ทั้งหมด 4 ตอน ออกมาให้ชมกันแล้ว
โดยหมอ Su Tai Ying เนื้อเรื่องเข้มข้น น่าติดตามมากๆค่ะ ละครฉายจริงจะเป็นไง ติดตามชมกันให้ได้นะคะ

..ตอนนี้ ไจ๋ก้อมีความสุข ทำงานอยู่ที่ปักกิ่ง ขอให้ไจ๋ นอนหลับ กินเยอะๆ บำรุงร่างกาย
ทำร่างกายให้แข็งแรงเพื่อจะทำงานได้อย่างเต็มที่ และ มีความสุขนะคะ ตามที่ได้วางเอาไว้ต่อไปนะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 54 10:46:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com