Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอตั้งกระทู้เพื่อเนส ก่อนบอร์ดปิด วันนี้มีคนรักยุทธนา กานิลเพิ่มขึ้นหรือเปล่า ติดต่อทีมงาน

กระทู้แรกในชีวิตค่ะ  ตื่นเต้นจังเลย 555 ทุกคนเป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ(แอบนอกเรื่องค่ะ)

จขกท.อายุก็พอควรแล้ว แต่ต้องยอมรับตรงๆว่า ไม่เคยเข้าเวปพันทิปค่ะ (แต่ถ้าห้างพันทิพย์เข้าเป็นประจำค่ะ 555 )

มาสมัครล็อกอินเพราะเนสเลยค่ะ อยากรู้ว่าทุกคนคิดยังไงกันบ้างค่ะ  

เดอะสตาร์7 ก็จบแล้ว ผู้ชนะก็ได้แล้ว  

ที่ผ่านมาข่าวคราวน้องค่อนข้างเยอะ น้องเองก็ตอบข่าวเคลียร์ไปทุกประเด็นแล้วค่ะ

นักข่าวหลายสำนักก็จบข่าวไป น้องเดอะดาว 7 ก็ดูรักกันดีค่ะ ที่สำคัญน้องทุกคนยืนยันว่าเนสเอ๋อ ดูซื่อๆค่ะ

แฟนคลับเนสหลายคนที่ไปตามก็บอกว่าน้องดูซื่อ  ดูจริงใจมาก  และน่ารักมากกก

แม้กระทั่งพี่เอกกี้ก็พูดในคลิปรายการฮัลโหลวันหยุด ตอนช่วงที่กำลังแข่งร้องเพลงว่าเนสซื่อ

ตอนนี้ก็ได้แต่ให้กำลังใจให้เนส ตั้งใจ และขยันฝึกซ้อม เพื่อให้มีพัฒนาการให้ทุกคนเห็นค่ะ

ปกติอยู่แต่ในบ้านแฟนคลับค่ะ ไม่กล้าออกมาตั้งกระทู้ให้น้องเนสข้างนอก
จริงๆ ที่ผ่านมาน้องโดนมาเยอะค่ะ แฟนคลับก็เลยกลัวค่ะก็เลยอยู่แต่ในห้องแฟนคลับ
แต่วันนี้คิดว่าทุกคนคงเข้าใจเนสมากขึ้นแล้ว  (และที่ฟังมามีแต่คนมาชมบอกว่าตัวจริงน้องหล่อมากค่ะ )

จขกท.ก็เลยอยากรู้ว่า ณ วันนี้ ทุกคนมีมุมมองที่เปลี่ยนไปกับเนส ยังไงบ้างค่ะ

ปล.เจ้าของกระทู้รักน้องดาว 7 ทุกคนเลยค่ะ  (แต่รักเนสมากที่สุดและแดดไม่ได้ส่องทั้งวันทั้งคืนค่ะ)

จากคุณ : โลกนี้ช่างกว้างใหญ่
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 54 20:08:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com