Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆทั้ง9 สวยขั้นพีค (ของตัวเอง )ในเพลงไหนมากที่สุดคะ ติดต่อทีมงาน

สำหรับเรานะคะ..
แทยอน = Genie เกาหลี
( เปิดเหม่งครั้งแรกในรอบสองปี เป็นอะไรที่ขึ้นมาก เพื่อนๆหลายคน ที่ดู MV Genie กันครั้งแรก มีแต่คนบอกว่า แทแทงามมากกกกก ซึ่งเราก็เห็นเช่นนั้นจริงๆ )
เจสสิก้า = Oh!
( ผมทองแล้วทำให้มันฟูมันเป็นอะไรที่ใช่มาก!)
ซันนี่ = Run Devil Run ญี่ปุ่น
( ผมทรงนี้ใช่เลย ดูสูงด้วย คิคิ )
ทิฟฟานี่ = Gee เกาหลี
( ความจริงของฟานแอบคิดหนักว่าจะเป็นช่วง ITNW แทนรึเปล่า แต่บอกตรงๆว่า ท่ายกมือสองข้างแล้วสั่นหัวตอนต้นเพลง Gee เป็นอะไรที่ชวนหลงมากค่ะ อ๊ายยยย )
ฮโยยอน = Gee ญี่ปุ่น
( MV นี้ เราให้เธอที่ 1 เลยค่ะ น่ารักมากกกกก เพื่อนที่ได้ดู MV นี้เป็นครั้งแรก ก็ถามว่าคนนี้ชื่ออะไรน่ารักจัง ^^ )
ยูริ = Mr.Taxi
( ผมสีนี้ทรงนี้ ใช่มากสำหรับเธอ!)
ซูยอง = Mr.Taxi
( ชนะเลิศค่ะ หยอง )
ยุนอา = Hoot
( เอาจริงๆ คนนี้ สวยพีคทุกเพลง แต่ให้ Hoot เพราะ ความเป็นสาวเริ่มออก ^^ )
ซอฮยอน = Gee เกาหลี
( ชอบน้องซอช่วงนี้มากกกกก สวยมากกกกก จากเด็กน้อย16 เข้าสู่เด็กสาวอายุ18แบะท่า มลรา มลรา มลรา ทำเราเพ้อ >.< )

ทุกคนว่าไงคะ ?

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 54 02:37:03

จากคุณ : ranchitaak
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 02:36:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com